กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขสันต์วันเกิด จู๊ซ A31413 ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wolfman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Wolfman

Registered
ขอให้มีความสุขมากมากในวันครบรอบวันเกิดปีนี้นะครับ
ใช้ชีวิตอย่างมีสติ ทำงานด้วยความระวัง และ อยู่กับทุกๆสิ่งรอบตัวเราอย่างมีความสุข

Happy Birthday ครับ

เข้ามาก่อนเลยหรือ สุข-กะ-สัน-วันคล้ายวันเกิดโว้ยไอ้น้องชาย..(แล้วน้องคนนี้เป็นชายหรือป่าวหว่า)

หึหึหึ

สุขสันต์วันเกิดว่ะ

เมื่อวานตอนก่อนเมิงไปเกาะช้างอะ

กรูกะแฟนกะจะหยิบของขวัญให้เมิงแระ

แต่เห็นมัวแต่หวานกันอยู่ :coolly-0039:

เลยแกล้งไม่ให้ซะเลย ไว้กลับมาให้ที่โต๊ะพลอยละกัน

ฮ่า ๆ ๆ :coolly-0028:

ป่านนี้คงกำลังเริงร่า ท้าสายลม ชมฝรั่งแก้ผ้า อยู่ที่เกาะช้างแระม๊าง

มีฟามสุขเยอะ ๆ นะว้อยยยย :coolly-0026:

HBD ค่ะ ขอให้พี่จูซมีความสุข ร่ำรวยเงินทอง สมหวังทุกอย่างค่ะ

Hbd คับพี่จูซ มีความสุขเยอะๆ และก้อขอให้มีความรักนานๆนะ อิอิ

อิจฉาโว๊ย 555+

hbd คับน้าจูซ มีความสุข ร่างกายแข็งแรงมากๆๆ

มีเงินใช้ไม่ขาดมือน่ะตับ

(เหลือมากแบ่งมังก็ดีนะ...อิอิ คับผม)

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง..อย่าเจ็บ..อย่าจน..ทนๆ..นานๆ คร้าบ น้องจู๊ช....

happy birth day มีความสุขมากมายคับพี่:smile:

สุขสันต์วันเกิดนะเพื่อนจูซ
ขอไห้มั่งมีเงินทอง สุขภาพ ร่างกายแข็งแรง
รถ สวยๆ ขึ้นทุกวัน
ปล.สีไหม่ล้อแม่มจ๊าบ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน