กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> สุขสันต์วันเกิด น้องแระสุดหล่อ A31655 <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มีความสุขมากๆกับวันคล้ายวันเกิด ปีหน้าขอให้อยู่ถึงนะอยากอวยพรให้ทุกๆปี

พี่บ้ารึป่าว
เอ่า นี่เรื่องจิง ....ก็ดูโครงหน้า ช่วงคิ้ว ปากเปิก ...ตงรุ่นเลยนายิ่งดูจากรูปติดบัตรอะ เสื้อขาวช่วงนั้นใช่เลย ... เพียงแต่อายแร่ะมาน วิวัฒนาการ ล้ำหน้าไปนิด ... เหมือนรถเดิมๆ ที่แต่งแรงไปจนเกินฉุดรั้ง :coolly-0039::coolly-0041::coolly-0028::coolly-0029::coolly-0010:

เอ่า นี่เรื่องจิง ....ก็ดูโครงหน้า ช่วงคิ้ว ปากเปิก ...ตงรุ่นเลยนายิ่งดูจากรูปติดบัตรอะ เสื้อขาวช่วงนั้นใช่เลย ... เพียงแต่อายแร่ะมาน วิวัฒนาการ ล้ำหน้าไปนิด ... เหมือนรถเดิมๆ ที่แต่งแรงไปจนเกินฉุดรั้ง :coolly-0039::coolly-0041::coolly-0028::coolly-0029::coolly-0010:

จิณตนาการ ล้ำจริง ๆ น่ะ

สุขสันต์วันเกิดคั้บน้องเอก..
แต่ชื่อนี้ไม่ค่อยคุ้น..ถ้าไอ้น้องแระ..ฟังสนิทเป็นกันเองมากกว่านิ.สุขสันต์วันเกิดไอ้น้องแระ..มีความสุขคั้บ

วันนี้ดูรูปไอ้แระไนเฟชบุค...กรูว่าไม่ใช่มันว่ะ...
แต่ HBD นะไอ้น้องรัก...

สุขสันต์วันเกิดนะน้อง งานใหม่ที่ได้ ก้ออยู่ให้มันนาน ๆ ปักหลักปักฐานกะเมียพม่าที่โน่นไปเลย
ฮ่า ๆ ๆ

ปล. ในภาพคือวันที่มันมาสมัครเป็นสมาชิกเซฟไทยวันแรก

attachment.php

สุขสันต์วันเกิดนะน้อง งานใหม่ที่ได้ ก้ออยู่ให้มันนาน ๆ ปักหลักปักฐานกะเมียพม่าที่โน่นไปเลย
ฮ่า ๆ ๆ

ปล. ในภาพคือวันที่มันมาสมัครเป็นสมาชิกเซฟไทยวันแรก

attachment.php

ขอบคุณทุกคนมากๆคร๊าบ

ขอบอกว่าวันไปสมัคร ไม่ได้เตรียมตัวว่าจะโดนถ่ายรูปเลย

เสื้อผ้าหน้าผม ไม่ได้เตรียมพร้อมเลย 555555555+

เดปได้ใจ ^^

ขอบคุณทุกคนมากๆคร๊าบ

ขอบอกว่าวันไปสมัคร ไม่ได้เตรียมตัวว่าจะโดนถ่ายรูปเลย

เสื้อผ้าหน้าผม ไม่ได้เตรียมพร้อมเลย 555555555+

เดปได้ใจ ^^
เมิงจะเตรียมหรือไม่เตรียมก้อไม่ได้ต่างกันหรอกนะ สาดดดด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน