กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขสันต์วันเกิด พี่ออยมาม่า A31211

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
กระทู้ไหนก้อไม่พุ่งเท่ากระทู้ อวยพร เฮ้อออ ดีใจเหนพี่น้องเซฟไทยรักกัน

HBD . นะคัฟป๋าผมยังมาอวยพรทันใช่มั้ยครับ เพิ่งกลับจากราชการ

กระทู้ไหนก้อไม่พุ่งเท่ากระทู้ อวยพร เฮ้อออ ดีใจเหนพี่น้องเซฟไทยรักกัน

HBD . นะคัฟป๋าผมยังมาอวยพรทันใช่มั้ยครับ เพิ่งกลับจากราชการ
ราชการลับ ( รัก ) ที่ไหนว่ะ ฮ่า ๆ ๆ

แก่ไปอีกปี แต่ยังดูดีเหมือนเดิม

ถึงใบหน้าพี่จะแก่ชรา แต่แววตาพี่ยังไล้เดียงสาอยู่เลย อิอิ

HBD ครับผม ไม่เจ็บ ไม่จนครับ

หายไปหลายวัน ตั้งแต่ทริปพัทยา ยันไปปาย เลยไม่ได้แวะมาดูกระทู้เลย
วันนี้ว่าง ๆ เลยเข้ามาขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ กันอีกรอบครับ
ขอให้ทุก ๆ ท่านมีความสุขมาก ๆ เช่นเดียวกันครับ

:coolly-0039: ขอให้มีเงินทองใช้ไม่เจ็บไม่จนนะ ครับ ไวเจอกัน:coolly-0024:

พึงรู้ว่าวันเกิด พี่

5555

ขอให้พี่มีแฟนสวยๆเมียงามๆ นะครับ

สุขภาพแข็งแรง ไม่มีภัยอันตรายใดๆเด้อ ครับพี่

แฮปปี้ปี้ปี้เบิดร์เดย์ครับพี่ ออย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน