กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุขสันต์ วันเกิด หรั่ง Cef@Nakhonsawan..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311016
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แม่ง เปลี่ยนจากกินเค้กมากิน.......... ดีกว่ามั้ง..

เฮี่ย อีกตั้งนาน ก.ค. 555555

อ้าวววววววววววว สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าแล้วกันครับหรั่ง ขอให้มีความสุข และขอให้กิจการปูแดงเจริญรุ่งเรืองครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ใครตั้งกาทู้วะ.........เอาอย่างทิดบอยว่าเลยดีกั่ว
แดก.....ล่วงหน้า สูกี้หม้อละ 3 เอาหัวชนกันเลย
ฮ่าฮ่าฮ่า....
ยังไงก็เข้ามาแล้ว สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะหรั่ง
จัดอุทยานสวรรค์ นี่กะว่าขึ้นสวรรค์เต็มที่อ่ะดิเนี่ย
:coolly-0046:

โอ้ ไม่ได้เข้ามานาน วันเกิดน้อง ทั้งที มันต้องอวยพร หน่อยยยยย

ขอให้เอ็ง ไปแก้ข็อมูลส่วนตัวให้ตรงๆนะ พี่น้องเค้าจะได้ไม่เข้าใจผิดดดดด

กร๊ากกกกกกก.....

ปล. ถ้าหิวเบียร์ก็มาหาที่บ้านนะน้องงงงงง

5555 ไอสลัด แล้วข้อมูลตอนแรก มึงกรอกมั่วๆ
อย่างงั้นรึ 5555

ไม่ได้มั่ว นะคับ กรอกถูกนะคับ ผมบอกตาป้องกะตาเมยื ให้แก้ไปทีแล้วคับ

เป็นงั้นไป
ผมก็ตั้งกระทู้อวยพร
จากที่เห็นหน้าเว็บคร้าบบบบ พี่น้อง หรั่ง
(เราก็ส่ง sms ไปอวยพรด้วยอีกตังหาก 555+)
:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

ขอบคุณมากคับ เอาไว้จัดให้ผมไหมครั้งหน้านะคับ 55555555555555

ยังไงก็ขอบคุณนะคับ

หึ หึ ....

เด๋วพี่หรั่งจะเจ็บ :coolly-0019: ....
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เลี้ยงร้านไหนนี่ เฮีย!!!!

แล้วแต่เฮียเลยจะเลี้ยงผมร้านไหนคับ :coolly-0010:

:coolly-0002: มึงบ้าป่าวเนี่ย :coolly-0002:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ผมไม่ผิดนะผมไม่ผิด

อ้าวววววววววววว สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าแล้วกันครับหรั่ง ขอให้มีความสุข และขอให้กิจการปูแดงเจริญรุ่งเรืองครับ

ใครตั้งกาทู้วะ.........เอาอย่างทิดบอยว่าเลยดีกั่ว
แดก.....ล่วงหน้า สูกี้หม้อละ 3 เอาหัวชนกันเลย
ยังไงก็เข้ามาแล้ว สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะหรั่ง
จัดอุทยานสวรรค์ นี่กะว่าขึ้นสวรรค์เต็มที่อ่ะดิเนี่ย

มีความสุขมาก ๆนะคราบ

ขอบคุณพี่ๆๆทุกคนมากคับ

นู๋ตั้งเองคร้าบบบบบ ป๋า
ก็นู๋เห็นหน้าเว็บขึ้นว่า วันเกิด หรั่ง 794 นี่ก๊าบบบ
เรารึก็ส่ง sms ไปอวยพรอีก ผิดวันซะงั้น
นู๋ ขอโทษก๊าบบบบบบบบบ
:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

นั่งเช็คก่อนว่า B.D. ยังปรากฎว่ายังงั้นถือโอกาสH.B.D. เลยแล้วกันมีความสุขมากๆครับ

จบข่าว ไม่องไม่อวยแล้วโว้ยพรอ่ะ...แดกเหล้ามีฟามสุขดีก่า

จบข่าว ไม่องไม่อวยแล้วโว้ยพรอ่ะ...แดกเหล้ามีฟามสุขดีก่า
...

ไม่ได้มั่ว นะคับ กรอกถูกนะคับ ผมบอกตาป้องกะตาเมยื ให้แก้ไปทีแล้วคับ

เฮ้ยยย มีพาดพิง :coolly-0023:
แล้วตกลงจะเกิดหรือไม่เกิดละท่าน :coolly-0026:
ถ้าอยากได้ของขวัญ รู้ใช่มะ ว่าต้องทำยังไง :coolly-0009:

:coolly-0028::coolly-0028: กินเหล้ามา ดูแลสุขภาพด้วยนะคับป๋า

เออ เวปเรามันต้องยังงี้
:coolly-0028::coolly-0028: ตัองแบบไหน เป็นยังงันอ่ัะคับ

เฮ้ยยย มีพาดพิง :coolly-0023:
แล้วตกลงจะเกิดหรือไม่เกิดละท่าน :coolly-0026:
ถ้าอยากได้ของขวัญ รู้ใช่มะ ว่าต้องทำยังไง :coolly-0009:

5555 ไม่ได้พาดพิงนะตัวเอง แต่เค้าบอกตัวเองไปทีแล้วนิ

ต้องทำไงอ่ะถึงจะได้ของขวัญญญญญญญญญญญญญญญญญ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน