กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุพรรณ..เชิญทางนี้

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย popza
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มาแลัวจร้าไม่ได้มานานพอสมควร ชาวสุ1000สบายดีคร้าได้เจอกันอยู่เสมอ
เลยมาส่งข่าวที่สุ1000โดยรอบตัวเมืองน้ำท่วมหนักเหมือนกันคร้า
ที่บ้านผมก็พายเรือกันมาเป็นเดือนแล้วส่วนในเมืองก็ต้องป้องกันน้ำท่วมกันเต็มที่เพื่อรักษาเศษฐกิจไว้ไม่ให้เสียหาย แต่กลุ่มเราก็ยังไปมาหากันได้คร้า
แต่ก็เสียวน้ำท่วมอยู่เช่นกัน เลยต้องติดตามตอนต่อไป...
ส่วนที่อู่ท่วมไม่เลือกหนุนรถขึ้นที่สู้กันเป็นแถว
ปล.ด้วยความห่วงใยผู้ประสบภัยน้ำท่วมทุกจังหวัดฯ ชาวสุ1000ของส่งกำลังใจช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมทุกๆท่านด้วยนะคร้า
สู้ๆ

มาแลัวจร้าไม่ได้มานานพอสมควร ชาวสุ1000สบายดีคร้าได้เจอกันอยู่เสมอ
เลยมาส่งข่าวที่สุ1000โดยรอบตัวเมืองน้ำท่วมหนักเหมือนกันคร้า
ที่บ้านผมก็พายเรือกันมาเป็นเดือนแล้วส่วนในเมืองก็ต้องป้องกันน้ำท่วมกันเต็มที่เพื่อรักษาเศษฐกิจไว้ไม่ให้เสียหาย แต่กลุ่มเราก็ยังไปมาหากันได้คร้า
แต่ก็เสียวน้ำท่วมอยู่เช่นกัน เลยต้องติดตามตอนต่อไป...
ส่วนที่อู่ท่วมไม่เลือกหนุนรถขึ้นที่สู้กันเป็นแถว
ปล.ด้วยความห่วงใยผู้ประสบภัยน้ำท่วมทุกจังหวัดฯ ชาวสุ1000ของส่งกำลังใจช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมทุกๆท่านด้วยนะคร้า สู้ๆ
ขอให้อยู่รอดปลอดภัยทุกคนเป็นกำลังใจให้ครับ :coolly-0009:

ขอบคุณคร้าบบ
หิวเป็ดพะโล้ครับ

น้ำลงแร้ววว เริ่มไปไหนมาไหนได้สะดวกขึ้นแระคับ ห่างหายไปนานนนนนนนนนน

ยังอยู่นะครับ
อยู่ทางนี้ ไม่มีน้ำท่วมกะเค้าเลย อยู่บนเนินเขา ฮะๆ
คิดถึงเสมอ
ปล.มารายงานตัวฮะๆ

ไฟล์แนบ

43.7 KB · อ่าน: 80
หวัดดีทุกท่านคับ Cef@Suphan ยินดีตอนรับสู่สภาพปกติคับ
ส่วนที่ไม่ปกติคงเป็นน้องเทาที่จัดหนักก่อนสิ้นปีใหม่เลย อันนี้คงนอนอู่ยาวววววว........:coolly-0011:
ช่วงนี้ดูน้องเซฟคนอื่นไปก่อน อิอิ ไงก็สู้โวุ้ย...!:coolly-0002:

เข้าสถานะการณ์ปัจจุบันต่อคับ
ใกล้สิ้นปีเก่า....เข้าสู้ปีใหม่แล้ว....
ชาว Cef@Suphan ก็ขอให้พี่น้องเพื่อนสนิทมิตรสหายทุกท่านจงมีความสุขทั้งกายและใจนะคับ
รำ่รวยเงินทอง ท่องเที่ยวปลอดภัยนะคับ
ว่างๆก็แวะมาคุย มาเที่ยวสุ1000กันบ้างนะคับ ยินดีตอนรับทุกท่านเสมอคับ:coolly-0022:

หวัดดีทุกท่านคับ Cef@Suphan ยินดีตอนรับสู่สภาพปกติคับ
ส่วนที่ไม่ปกติคงเป็นน้องเทาที่จัดหนักก่อนสิ้นปีใหม่เลย อันนี้คงนอนอู่ยาวววววว........:coolly-0011:
ช่วงนี้ดูน้องเซฟคนอื่นไปก่อน อิอิ ไงก็สู้โวุ้ย...!:coolly-0002:

เข้าสถานะการณ์ปัจจุบันต่อคับ
ใกล้สิ้นปีเก่า....เข้าสู้ปีใหม่แล้ว....
ชาว Cef@Suphan ก็ขอให้พี่น้องเพื่อนสนิทมิตรสหายทุกท่านจงมีความสุขทั้งกายและใจนะคับ
รำ่รวยเงินทอง ท่องเที่ยวปลอดภัยนะคับ
ว่างๆก็แวะมาคุย มาเที่ยวสุ1000กันบ้างนะคับ ยินดีตอนรับทุกท่านเสมอคับ:coolly-0022:

สาธุ :coolly-0033:

ทักทายกันหน่อยวันนี้ สำบายดีกันเด้อ...ทุกคน
มะไรจะได้แซดดดดดดดดดด...!วะกรู...! :coolly-0034:
:coolly-0033: คิเถิงน้องเทาจัง....?

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ
attachment.php

โหลๆ
เห็นข่าวพลุระเบิด
น้าป๊อบ เป็นไรเปล่า แฟนพี่ กะหลานละ
มีพวกเราอยู่ในนั้นมั๊ย
เพื่อนๆกู้ภัยเสมอกันว่าเจ็บเยอะเลย....

http://www.youtube.com/watch?v=rA39Fqme7do&feature=related

ผมก็อยู่สุพรรณครับอยูสองพี่น้องครับ

หวัดดีคร๊าบบบ

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ

ขอบคุณคร๊าบบบ

โหลๆ
เห็นข่าวพลุระเบิด
น้าป๊อบ เป็นไรเปล่า แฟนพี่ กะหลานละ
มีพวกเราอยู่ในนั้นมั๊ย
เพื่อนๆกู้ภัยเสมอกันว่าเจ็บเยอะเลย....

http://www.youtube.com/watch?v=rA39Fqme7do&feature=related

ไม่เป็นไรคร๊าบบบ

แค่รู้สึกเหมือนอยู่ในสงคราม และแผ่นดินไหว...

หวัดดีคร๊าบบบ

ขอบคุณคร๊าบบบ

ไม่เป็นไรคร๊าบบบ

แค่รู้สึกเหมือนอยู่ในสงคราม และแผ่นดินไหว...
:coolly-0043:พลุอะไร ระเบิด กว้าง3เมตร ลึก80เซ็นต์:coolly-0040:
ขอองค์เจ้าพ่อตาพระยา คุ้มครอง ค้าขายร่ำรวยครับพี่ ว่างเว้นเจอกัน:coolly-0026:

เรียนเชิญพี่ๆน้องๆ ญาติสนิท มิตรสหาย แฟนคลับ Cefiro-Thailand ทุกท่านมาร่วมสังสรรค์มิตติ้งครั้งแรกของปี หลังจากทีห่างหายกันมานานนนนนนนนหลายเดือน

ในวันเสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2555 วันเสาร์นี้ เวลาเย็นย่ำเป็นต้นไป

ณ.สวนอาหาร รุ้งตะวัน แถวๆถนนเอกชัย-บางบอน แยกบางบอน 5

ค่าเข้างาน อาหาร และ เครื่องดื่มคนละ 300 บาทเช่นเคย

บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเอง ให้พี่ๆน้องๆได้พบปะพูดคุย กันได้เต็มที่ให้หายคิดฮอดกันไปข้างนึง

อยากให้พี่ๆน้องๆมากันเยอะๆ จะได้รำลึกบรรยากาศแสนอบอุ่น สนุกสนานเหมือนอย่างเช่นเคย

ต้องขออภัยที่สรุปสถานที่กันล่าช้าไปหน่อยนะครับ แล้วเจอกันนะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ

รูปภาพและแผนที่โดยละเอียดจะตามมาลงให้วันนี้ค่ำนะจ๊ะ

เครื่องดื่มแอลกอฮอล์สามารถนำมาเองได้นะครับ ถ้าบางท่านไม่อยากพกมาที่ร้านก็มีจำหน่ายราคาก็บวกจากข้างนอกประมาณ 100 บาทเอง

การเดินทางถ้ามาจากทางด่วนก็ลงทางด่วนพระราม 2 ช่อง สมุทรสาครแล้วก็วิ่งเส้นพระราม 2 มายาวๆผ่าน Bic C มาเกือบสุดทางแล้วจะเห็น Lotus อยู่ซ้ายมือก็เบี่ยงซ้ายออกเส้นคู่ขนาน สังเกตุป้ายที่เขียนว่าบางแค จะเป็นสะพานวนไปทางขวาพอลงสะพานมาไม่ไกล สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

ส่วนที่มาจากเมืองนนท์ บางบัวทอง พระราม 5 ก็วิ่งเส้นบรมราชชนนีต่อเนื่องมาถนนกาญจนาภิเษกที่จะมุ่งหน้าไปพระราม 2 แล้วก็ กลับรถใต้สะพานก่อนที่จะเลี้ยวซ้ายไปออกพระราม 2 พอกลับรถมาก็สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

สำหรับพี่น้องที่มาทางวงแหวนอุตสาหกรรมยิ่งง่าย ตรงยาวๆมาลงป้ายพระราม 2ได้เลย พอกลับรถมาก็สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

มาไม่ถูก หรือ กลัวมาแล้วเขิลไม่รุ้จักใคร โทรมาสอบถามได้ครับ

081-376-9485 , 085-555-4107 บอลครับ

ทีมงานนี้ มาให้ได้นะคับ ไม่ต้องเขินไม่ต้องกลัวคับ
งานนี้ไม่มียิงพลุแน่นอนคับ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน