กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุภาพบุรุษชุดพราง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31909
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พึ่งเข้ามาเห็นครับ สวัสดีลุงๆอาๆทุกท่าน ขออนุญาตแนะนำตัวบ้างครับ
ร.อ.ธีรวิทย์ ทิพยชาติ ที่ทำงานปกติ ดองพันทหารม้าที่ 7 อุตรดิตถ์ ตอนนี้ราชการสนาม 3 จชต. ปกติก็เข้ามาวนเวียนหาอะไหล่ในนี้นี่แหละครับ ผ่านไปผ่านมาแถวพิดโลกอุตรดิตถ์บอกได้นะครับ แต่ต้องรอตอนที่พักก่อน เบอร์โทร 0818966520 ยินดีที่ได้รู้จักครับ:coolly-0015: :coolly-0023:
สวัสดีครับ ผู้กอง มีปัญาเรื่องรถหรือหาอะไหล่ เข้ามาปรึกษาสอบถามได้ครับ โพส์ข้อความทิ้งไว้ก้อได้น๊ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

สวัสดีครับ ผู้กอง มีปัญาเรื่องรถหรือหาอะไหล่ เข้ามาปรึกษาสอบถามได้ครับ โพส์ข้อความทิ้งไว้ก้อได้น๊ะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ปัญหามีนิดเดียวครับผม :coolly-0036: อะไหล่ขาดนิดเดียว:coolly-0006:

ไฟล์แนบ

101.6 KB · อ่าน: 102
ว่าแล้วก็ถามต่อเลยครับ ลุงๆอาๆ ท่านใดใช้พลังงานทดแทนบ้าง หาข้อมูลก่อนครับ จะได้เตรียมค่าเสียหายถูก พวกโซฮอล 91 95 ประมาณนี้ครับ E10 20 85 ต่างจังหวัดหาเติมยาก

ปัญหามีนิดเดียวครับผม :coolly-0036: อะไหล่ขาดนิดเดียว:coolly-0006:
รูปขนาดเล็ก

ดูจากรูปแล้ว ไม่นิดแล้วมั้งครับเนี่ย ว่าแต่ทำอะไรครับ ประผุทำสี วางเครื่อง เซ็ทช่วงล่าง ดูท่าจะจัดชุดใหญ่น๊ะเนี่ย พลังงานทางเลือก ผมใช้ LPG ครับ ประหยัดสุด

ปะผุ ทำสี แก้แท่นเครื่องครับ ซ่อมช่วงล่างเปลี่ยนบุช แพ หนักๆคือมันผุ หลังคาซันรูฟกระพือ แค่นี้เบี้ยเลี้ยงสนามก็หมดทั้งปีรวมเงินเดือนแล้วครับ

ปะผุ ทำสี แก้แท่นเครื่องครับ ซ่อมช่วงล่างเปลี่ยนบุช แพ หนักๆคือมันผุ หลังคาซันรูฟกระพือ แค่นี้เบี้ยเลี้ยงสนามก็หมดทั้งปีรวมเงินเดือนแล้วครับ

555 ไม่ต้องห่วงครับ เป็นกันถ้วนหน้า สำหรับคนรัก A31 เจ็บมาเยอะ โดนมาเยอะ เหมือนกันครับ สู้ๆต่อไปครับ (มาหมดตูดกับเซฟฟิโร่กันเต้อะ) 555

ใกล้ปีใหม่แล้ว อิจฉาคนได้โบนัสจัง ไงทหารไม่มีกะเค้ามั้งน๊ะ เซ็งเป็ดเลย

ท่านใดใส่กระจกปัดหลังบ้างครับ อยากเห็นรูปจุดยึดมอเตอร์หลังหน่อยครับ ช่างไม่เคยใส่นั่งงมกันทั้งวัน ไม่รู้จะหาข้อมูลจากที่ใด:coolly-0041::coolly-0041:

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านเช่นกันครับ

ท่านใดใส่กระจกปัดหลังบ้างครับ อยากเห็นรูปจุดยึดมอเตอร์หลังหน่อยครับ ช่างไม่เคยใส่นั่งงมกันทั้งวัน ไม่รู้จะหาข้อมูลจากที่ใด:coolly-0041::coolly-0041:

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านเช่นกันครับ

จุดยึดที่อยู่ด้านใต้แผงซาวร์หลัง ใช่เปล่า เดี๋ยวหลังปีใหม่มีเวลาเดี๋ยวถ่ายรูปมาให้ดูครับ

หายไปนานแวะมารายงานตัวหน่อยครับ วุ่นวายกันจริงๆ 3 จชต. ปวดแก่นกะโหลก คิดอะไรไม่ออกบอลแพ้ เผากล้องวงจรปิดเซะงั้น ไม่เข้าใจจริงๆ

น้าโจครับ ผมตามหาอะไหล่ซักสองสามอย่างไม่ทราบช่วยชี้เป้าหน่อยได้มั้ยครับ
1.หม้อน้ำมีเนียมใส่เครื่อง 1j bo/at
2.โช๊คฝากระโปรงหน้า
3.กล่องฟิวส์ในห้องเครื่อง
ฝากรบกวนด้วยครับ

:coolly-0023::coolly-0023:

น้าโจครับ ผมตามหาอะไหล่ซักสองสามอย่างไม่ทราบช่วยชี้เป้าหน่อยได้มั้ยครับ
1.หม้อน้ำมีเนียมใส่เครื่อง 1j bo/at
2.โช๊คฝากระโปรงหน้า
3.กล่องฟิวส์ในห้องเครื่อง
ฝากรบกวนด้วยครับ

:coolly-0023::coolly-0023:

ไงลองโทรเบอร์นี้ครับ 081-2505900 จ๊อบ ที่แน่ๆรายการที่2มีแน่ แต่ 1 กับ 3 ลองคุยดูครับ เจ้านี้ของเยอะ บอกว่าผมแนะนำมาก้อได้ เดี๋ยวเค้าลดให้

โช๊คฝากระโปรงเด้งๆ อันละ 500

ผมสมาชิกใหม่นะครับ..อยู่ค่ายวชิราวุธ นครศรีธรรมราช...มาเที่ยวแวะได้ครับ..๐๘-๑๑๘๘-๖๓๖๔:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน