กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุภาพบุรุษชุดพราง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31909
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมสมาชิกใหม่นะครับ..อยู่ค่ายวชิราวุธ..นครศรีธรรมราช ผ่านมาแวะมาโทรหาได้ครับ..๐๘-๑๑๘๘-๖๓๖๔

ผมสมาชิกใหม่นะครับ..อยู่ค่ายวชิราวุธ..นครศรีธรรมราช ผ่านมาแวะมาโทรหาได้ครับ..๐๘-๑๑๘๘-๖๓๖๔
ใช่ที่โทรมาหาผมเปล่า ที่ว่าเข้ามาพิมพ์ข้อความไม่ได้อ๊ะ ไงก้อยินดีต้อนรับครับสู่
เซฟฯทหารครับ มีอะไรก้อเข้ามาพูดคุยทักทายกันได้ครับ

เออ......ไม่ลองนัดสังสรรค์กันสักรอบหราครับอยากอะครับ.........โอมั้ยครับ

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ครับ ว่าแต่แนะนำตัวสักหน่อยดิ๊ อยู่หน่วยไหน ชื่ออะไร ใช้A31เหมือนกันเหรอ

ตอนนี้อยู่เพรชบุรีครับ ฝึกร่วม ศูนย์ป้องกันภัยพิบัยแห่งชาติ มาในนาม บก.กองทัพไทยครับผม 6-11 พ.ค.56 ครับ(ทบ. ทร. ทอ.) สิงค์โป ออสเตเลีย ญี่ปุ่น เบลเยี่ยม

แหมพี่เปลี่ยนรูปหน่อยทำเป็นจำไม่ได้ เก่ง งัยครับ จ.ส.ต.รัชกฤช ขว.ทบ. กองต่างประเทศ(A31Club.com)

แหมพี่เปลี่ยนรูปหน่อยทำเป็นจำไม่ได้ เก่ง งัยครับ จ.ส.ต.รัชกฤช ขว.ทบ. กองต่างประเทศ(A31Club.com)
อ้าว..เก่งเองเหรอว๊ะ เฮ่อๆ..โทษที่รูปเปลี่ยนไป เลยจำบ่ได้ มาซะเต็มยศเชียว ติดจ่าแล้ว เลี้ยงไหนหว๊า.....

-ปลายเดือน พ.ค.56 สอบเลื่อนฐานะ จ. เป็น น. ครับ

-10 - 22 มิ.ย.56 ฝึกร่วมศูนย์บรรเทาภัยพิบัตแห่งชาติ(อาเซียน) ที่ประเทศบูรไนครับ ไปในนาม กองทัพไทย ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน