กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สุภาพบุรุษชุดพราง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31909
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ศูนย์ระบบควบคุมบังคับบัญชา ฝ่ายสื่อสาร ศูนย์บังคับบัญชาการกองทัพไทย

กองบัญชาการกองทัพไทย

โหหหหห ตรงรุ่น จริงพี่กุก

อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31069 ใครป่วยครับ :coolly-0023:
[/TD] [/TBODY]
แล้วทำไมต้องเช็ดเหงื่อ :coolly-0028:
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
สงสัย คู่นี้ต้องเจอกันสักหนึ่งเมา:coolly-0008:

ขอบคุณ ทุกคอมเม้นท์มากครับ อ่านแล้วรู้สึกภูมิใจครับที่ได้รับใช้ประชาชนและประเทศชาติครับ

ไฟล์แนบ

27.8 KB · อ่าน: 124
ผมไม่ได้เป็นทหารคับแต่พอดีครอบครัวผมเป็นทหารกันหมดเลย
พอ.วันชัย ดำรงศักดิ์ ประจำกรมเจรทหารบก(พ่อ)
พอ.ณรงฤทธิ์ จันทรกูล เป็นรองฯอยู่ที่บางปู(ลุง)
(ถ้าเขียนตำแหน่งหรือหน้าที่ผิดก็ต้องขอโทษต้วยคับเพราะว่าเวลาถามเขาๆก็บอกแค่นี้เอง)

ผมไม่ได้เป็นทหารคับแต่พอดีครอบครัวผมเป็นทหารกันหมดเลย
พอ.วันชัย ดำรงศักดิ์ ประจำกรมเจรทหารบก(พ่อ)
พอ.ณรงฤทธิ์ จันทรกูล เป็นรองฯอยู่ที่บางปู(ลุง)
(ถ้าเขียนตำแหน่งหรือหน้าที่ผิดก็ต้องขอโทษต้วยคับเพราะว่าเวลาถามเขาๆก็บอกแค่นี้เอง)

อู๊ย///พ่อเป็น จเร.ทบ. ด้วยเหรอครับ หน๊าววววว...เลย:coolly-0025:

ปตอ. เมื่อก่อนผ่านบ่อยมาก พูดแล้วคิดถึงคนแถวนั้น เรื่องมันเศร้า :coolly-0041:

เมื่อก่อนเรียนอยู่แถวนั้นอะคับพี่ เคยเข้าไปเรียน รด.ที่นั่นด้วย ชอบเวลามีงานอะ

เอ่อกรูเรียน รด ปตอ เหมือนกัน

มีเป็นทหารเหมือนกันญาติ แต่ว่า60 ขึ้นแล้วทั้งนั้น ส่วนมากทหารเรือคับ

ศูนย์ระบบควบคุมบังคับบัญชา ฝ่ายสื่อสาร ศูนย์บังคับบัญชาการกองทัพไทย
กองบัญชาการกองทัพไทย
เวลาเพื่อนฝูงหรือญาติไปหา ท่องผิดไปผิดกรมกองล่ะยุ่งเลยเนี่ย

เวลาเพื่อนฝูงหรือญาติไปหา ท่องผิดไปผิดกรมกองล่ะยุ่งเลยเนี่ย
ซวยแล้วไหมล๊ะ อุตส่าห์ไม่เปิดเผยตัวตนมาตั้งนาน เปิดปุ๊บโดนปั๊บเลย...ฮิๆๆ:coolly-0010:

ขอเพียงคนในชาติได้หลับสบาย
เขาจะยืนหยัดปกป้องแผ่นดินแม้ชีพมลาย
ในราตรีที่ด้ามขวานลุกเป็นไฟ
ประเทศไทยเจ้าเอ๋ย มีคนฝากเพลงนี้มาให้ ...
:coolly-0003:

ตายซะดีกว่า ที่จะอยู่ที่นี่ เห้ยไม่ใช่ ที่จะทิ้งหน้าที่ :coolly-0010:
โรงเรียนขนส่งทหารเรือ กรมการขนส่งทหารเรือ ฐานทัพเรือกรุงเทพฯครับ

เฮ้ย......ลงจาเขาเเล้ว.........เข้ากทม.วันนี้แหล่ะ คิดถึงเจ้าดำข้างล่างจิงๆ:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน