กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++หนังดีน่าดูประจำเดือน กันยายน " 5แพร่ง "++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

กรุเห็นว่าภาคนี้ไม่ผ่าน QC เลยไม่มาเฉลย

สัด แม่งมาแล้ว
แต่มันไม่มาเฉลยตอนจบนี่สิแปลก
หรือเพราะว่าแม่งมี 5 ตอนว่ะ
ขี้เกียจพิมพ์

ตอนปาหิน...รถทำไมต้องทะเบียนอยุธยาด้วยหงะ

เห็นแล้วเสียว แว๊ป..

-
-
แต่หนังเค้าก็ดีจิงๆ นะ..เรื่อง 5 แท่งเนี้ย น้องโอมคอนเฟิร์ม...คริ คริ !!

ไปดูที่ไหนมาน้องโอม

ดูดไอติมกันทั้งเรื่องเลยปะ :coolly-0046:

ไอเชี้ยต้นครับ
กรูรู้ว่าเมิงดูแล้ว
แล้วเมิงก้อดูหนังเป็น
แต่กรูไม่ต้องการความเห็นของเมิงในตอนนี้ครับ
เพราะพี่ ๆ น้อง ๆ อีกหลายท่าน เค๊ายังไม่ได้ไปดูกัน
ถ้าเค๊าอ่านแล้วจะสนุกมั๊ย
ไอวิจารณ์ตอนต่าง ๆ รวมถึงตอนจบเนี่ย
กรูจะเขียนตั้งแต่แรกก้อได้ แต่ที่กรูไม่เขียน เพราะหนังมันเพิ่งเข้าไป

หมดจากไออู มาเจอเมิงอีกคนเนี่ย
เฮ้ออออ...
:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

พึ่งไปดูมาเมื่อคืน
5 แบบ
ที่ดูๆแล้วก็ สุดท้ายช่วยครายเครียดได้หน่อย
ไม่งั้นเกร็งทั้งเรื่องแน่ๆ 555

เมื่อคืนว่าเห็นโปสเตอร์
TRANFOMER 3 มาแล้วเหรอ งง

ไอเชี้ยต้นครับ
กรูรู้ว่าเมิงดูแล้ว
แล้วเมิงก้อดูหนังเป็น
แต่กรูไม่ต้องการความเห็นของเมิงในตอนนี้ครับ
เพราะพี่ ๆ น้อง ๆ อีกหลายท่าน เค๊ายังไม่ได้ไปดูกัน
ถ้าเค๊าอ่านแล้วจะสนุกมั๊ย
ไอวิจารณ์ตอนต่าง ๆ รวมถึงตอนจบเนี่ย
กรูจะเขียนตั้งแต่แรกก้อได้ แต่ที่กรูไม่เขียน เพราะหนังมันเพิ่งเข้าไป

หมดจากไออู มาเจอเมิงอีกคนเนี่ย
เฮ้ออออ...
:coolly-0014::coolly-0014::coolly-0014:

อะ ๆ ๆ ๆ ลบก็ได้ ใครอ่านไปแล้วก็ลืม ๆ ไปละกัน

สรุปต้นผิด :coolly-0023:

แต่ก็เห็นมาเล่ากันตั้งหลายคนแล้วนิ

ก็คิดว่า ดูกันหมดแล้ว

แล้วก็ไม่ได้เล่าตอนจบนี่หว่า

แต่เอาเหอะ

ไว้ไปดูเรื่องหน้าพี่ออยเลี้ยงละกัน ชดใช้เรื่องนี้

โอเคนะ :coolly-0046:

พึ่งไปดูมาเมื่อคืน
5 แบบ
ที่ดูๆแล้วก็ สุดท้ายช่วยครายเครียดได้หน่อย
ไม่งั้นเกร็งทั้งเรื่องแน่ๆ 555

เมื่อคืนว่าเห็นโปสเตอร์
TRANFOMER 3 มาแล้วเหรอ งง

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เพิ่งดูเมื่อคืน.... น่ากลัวมาก... น่ากลัวที่สุดคือ ไฟเสือกมาดับตอนจบแพร่งที่ 3 หึหึ มืดสนิท.... มีแต่แสงจากโทรศัพท์...(ดูรอบ21:10) เห็นผีเต็มไปหมดเลยอ่า...55555

ผีในโรงเนี่ย น่ากลัวกว่าผีในหนังอีกอ่ะ... 555555 ดีนะ ที่เรานั่งขนาบด้วยสาวๆ คิคิ

เพิ่งดูเมื่อคืน.... น่ากลัวมาก... น่ากลัวที่สุดคือ ไฟเสือกมาดับตอนจบแพร่งที่ 3 หึหึ มืดสนิท.... มีแต่แสงจากโทรศัพท์...(ดูรอบ21:10) เห็นผีเต็มไปหมดเลยอ่า...55555

ผีในโรงเนี่ย น่ากลัวกว่าผีในหนังอีกอ่ะ... 555555 ดีนะ ที่เรานั่งขนาบด้วยสาวๆ คิคิ

ระวังผีกระชากหัว นะ 55

พี่แหม๋วเค้าไม่มีผัวแล้วจะไปกระชาก............ยังไง ว่ะพี่จูซ

หลาวชะโอน ok น่ากลัวพอได้

แพคแบคเกอร์ ไม่ผ่าน

เตียงเดี่ยว(ใช่ป่าวว้า) น่ากลัวดี

รถมือสองน่ากลัวสุด

คนกอง แมร่งเหมือนดูหนังตลก

ไม่ได้ดูหนังตามโรงหนังมานานมากแล้ว อาศัยโหลดเอาในเนี้ย....เศร้า

หลาวชะโอน ok น่ากลัวพอได้

แพคแบคเกอร์ ไม่ผ่าน

เตียงเดี่ยว(ใช่ป่าวว้า) น่ากลัวดี

รถมือสองน่ากลัวสุด

คนกอง แมร่งเหมือนดูหนังตลก
เรียงผิดแล้วน้าก้อง
ต้องแบบนี้
1. หลาวชะโอน
2. ห้องเตียงรวม
3. BACKPACKER
4. รถมือสอง
5. คนกอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน