กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> หนังบอลลีหวูด เรื่อง "BLUE" ลงแผ่นดีวีดีแล้วครับ <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
พอดีว่า เจอมาเมื่อกี๊ เลยมาแนะนำกันครับ

ลองคลิกตัวอย่างดู เลยครับ

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=V4mzcpfxj3o"]

พระเอกหล่อ นางเอกสวย คม กราฟฟิกก็เนียนดี

ที่สำคัญ ถ่ายในประเทศไทยเยอะดีครับ

มีพากย์ไทยด้วย

ผมว่า วันอาทิตย์นี้จะไปซื้อแล้ว ของอีวีเอส น่าจะไม่ถึงร้อย :coolly-0024:

เรื่องนี้ที่มีพี่น้องเรา ไปเข้าฉากตั้งหลายคันนิ

มีรถผมติดด้วยนิดส์นุง

ฮ่า ๆ ๆ จะได้เห็นพวกเราซักกี่คันกันนะ หนังแม่งถ่ายตั้งกะปี 09 เพิ่งจะมาออกเอาป่านนี้

ช่วยกันซื้อหน่อยนะครับ พี่น้องเซฟไทยไปถ่ายหนังเรื่องนี้กันหลายคน หลายคัน

หนังบอลีวู๊ด ที่ใช้ทุนมากที่สุดเท่าที่เคยทำมา 555 ไม่แพงได้ไง เจอค่าน้ำมันพวกตรูเข้าไป ทุกวัน

นั่งดูเห้นรถไอ้แจ็คหลายรอบ รถกรูเห็นตูด คุ้มโว๊ย สาด แต่ถ้าดูในแผ่นอาจเห้นเยอะกว่านี้
รถไอ้ต้นก้เห็น รถตูเห็น 2 รอบว่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ใครก้อได้ write ให้หน่อยจิ หรือเอาลิงค์เว็บบิทมาปล่อยก้อได้ เด๋วโหลดเอง

555 แม่งมีพวกเราแค่ใน link ที่กรูเอามาลงหล่ะ

หนังบอลีวู๊ด ที่ใช้ทุนมากที่สุดเท่าที่เคยทำมา 555 ไม่แพงได้ไง เจอค่าน้ำมันพวกตรูเข้าไป ทุกวัน

เห็นด้วยว่ะพี่กอล์ฟ

555++

ทุกวันนี้เวลาขับรถไปอู่พี่นุ แล้วผ่านตึกอพาร์ทเม๊นต์สีเหลือง ๆ นะ

ยังคิดถึงบรรยากาศที่ไปนอนบนสนามหญ้าหน้าตึกรอเข้าฉากทุกครั้งเลยอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน