กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ หน้ารถแหก ฉลองเบญจเพศ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อุ้ย เมล์เพิ่งจะ25 เองเหรอ..ไม่น่าเชื่อ..นึกว่า...ฟาดเคราะห์ไปน้อง...

ผมบวชไปตั้งแต่ 23 ขวบละครับ ...

บวชล่างนี่ผมไม่ค่อยกล้า ...
ถ้าพลาด แล้วเสียหาย เสียทรงขึ้นมา ...

หญิงไทยจะเสียใจกันเยอะนะครับ ...
โอ๊ววว พ่อเทพบุตร

โชคดีที่เราไม่เป็นไร ถือว่าฟาดเคราะห์ กลับมาหล่อไวๆ ค๊าบ

เสียใจด้วยนะคับท่านอธิการฯ
ขอให้กลับมาหล่อๆไวๆเด้ออออ...
:coolly-0009:

เสียใจด้วยนะครับเมย์ ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้ว
ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ

ตอนผม 25 โดนหกล้อชนท้าย ชนสี่คันรวด
รถผมโดนหน้าหลัง อู่ประกันตีค่าซ่อมแสนสาม

เก็บครอบเหลืองใว้ด้วยนะเว้ย เดี๋ยวเอาไฟใหม่มาแล้วต้องไปนั่งหาใหม่มันหายาก
กำลังจะขอซื้อเลย 555 ถ้าขายก็บอกนะคับ กำลังหาพอดี
ว่าแต่เสียใจด้วยคับเมย์ เกลียดจิงๆไอ่พวกย้อนศรเนี่ย เจอพวกนี้ถ้ามีจังหวะแกล้งได้้ผมจะแกล้งประจำ เอาให้แม่มเสียวเล่นๆ

ฟาดเคราะห์ไปครับ โชคดีทั้งปีแล้วหลังนี้ ถือโอกาศเปลี่ยนโฉมเลยไหมครับ :coolly-0046:

ขอบคุณทุกกำลังใจนะฮับ ...

ตอนนี้ก็ได้ 12v โคมเหลือง ใสปิ๊งๆ ...

กับกันชน 12v ตัวนอกมาใส่ชั่วคราวฮะ ...

ตอนนี้ก็ยัง งง อยู่ ไม่รู้จะไปแนวไหนดี ...

แฮะๆๆๆ

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ไฟล์แนบ

• Picture 008.jpg
    Picture 008.jpg
    63.6 KB · อ่าน: 56
  • Picture 009.jpg
    Picture 009.jpg
    48.1 KB · อ่าน: 52
  • Picture 010.jpg
    Picture 010.jpg
    50.1 KB · อ่าน: 52
มี หัว R32 กับออโต้มิเตอร์ กองอยู่ที่บ้านนะ....บอกเฉยๆ

ผ่อนได้ด้วย......บอกเฉยๆ!!! 55555 :coolly-0017::coolly-0028:

เครดิต 10 ปีด้วยครับ ... บอกเฉย ๆ ....

หึหึ มีตันหาเรื่องเงินชะม่ะ

มานี่เลย ปล่อยกู้ ดอกเบี้ยร้อยละร้อยต่อเดือน หักดอกก่อนนะ

ก๊แค่บอกเฉยๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน