กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หมีโดนทิ้ง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31652
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
วันนี้ตัวกระผม พี่จูซ และพี่ตั๋น โดนป๋าลอง ทิ้ง บอกให้ไปหาที่ ณ นนท์ พอไปถึงร้านป๋าลองก้อหนีกลับไปก่อนซ่ะแล้ว

แบบนี้ ป๋า ต้องชดเชยนะเนี่ย 555+ ป๋าลองกลับไป พวกกระป๋มเลยต้อง ไปซื้อเนื้อย่าง และก้อ น้ำตก แบข้าวเหนียวมานั่งกินกันที่ ณ นนท์เลย อิอิ:biggrin:

วันไหนครับ....แจ้งด้วยเพราะ โทรเช็คทั้งศุกเสาร์ แล้วก็จันทร์ ป๋าไม่ได้ไป นี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน