กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<<<<< หม้อน้ำอะลูมิเนียม ARC for A31 >>>>>> -- สินค้านำเข้าของใหม่ --

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31619
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31619

ภาวะเลิกสนคุนชายเอาแต่ใจ
Cefiro-Thailand Members
Registered
ประกาศ!!! ตอนนี้ หม้อน้ำ ARC รุ่นใหม่ที่นำเข้ามานะคับ คิดว่ามีปันหาจากการ QA จากโรงงานนะ เนื่องจากทำมาผิดสเป๊ก ถ้า พี่น้อง จะซื้อหรือไม่คิดมากก็ต้องมีการแปลงจุด ยึดต่างๆ นะคับ (เพราะมันต้องทำจุดยึดพัดลมอยู่แล้ว) ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกันว่ามันไม่ตรง:mad: เพราะเนื่องจาก พี่น้องซื้อไปแล้วโทรมาบอก ว่ามันไม่ตรง :sweat::sweat: ตอนนี้จะทำการแก้ไขอย่างเร่งด่วน (เจ๊งหล่ะคับงานนี้ 555+:cry:)

และหลังจากล๊อทนี้หมดจะสั่งรุ่นแรกที่ไ่ม่มีปัญหาในการผลิตมานะครับ ขออภัยจริงๆ ครับ :burn::burn:

ต้องขออภัย และรับผิด เนื่องจากไ่ม่ได้ตรวจสอบก่อนให้แน่ชัดนะครับ และขอรับคำติ ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ :burn::burn:

โล๊ะทิ้งขายขาดทุนคับ !!!!!!!!!!!!!!!!!! :coolly-0004::coolly-0004:

หม้อน้ำอะลูมิเนียม ARC ของใหม่
ขนาด 2.2"x17"x26.5"
เป็นสินค้านำเข้า 5,900 บาท
:biggrin: <<<< เราไม่ขายยยย :coolly-0014::coolly-0014:

ขายที่ 4,900 บาท กรุณาอย่าต่อเลยครับแค่นี้ก็เจ็บพอแล้ว :coolly-0011::coolly-0011:

ขอย้ำว่าถ้าซื้อไปแล้วต้องทำการแปลงจุดยึดบนกะล่างเพื่อให้ตรงกับคานรถ A31 นะครับ

:burn: ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ให้ความสนใจและอุดหนุนนะคร้าบบบ :biggrin:

ไฟล์แนบ

96.3 KB · อ่าน: 3,602
    93.3 KB · อ่าน: 3,520
    44.8 KB · อ่าน: 1,941
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ทำในไทยหรอครับ

หม้อน้ำอะลูมิเนียม ARC ของใหม่ เป็นสินค้านำเข้าครับ ตามนี้อ่ะคับ:verwirrt: ถ้าสงสัยอะไรก็โทรมาถามได้ครับ

อัพ ทำไมช่วงนี้ต้องเซ็งจิตเนี้ย :super:

อัพปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขายให้หายซวยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

สวย แต่มะมีเงินซื้อ

ง้ำำๆๆๆๆ แหมๆๆ :augenrollen:ของพี่แม๊กเนี้ย หล่ออยู่แล้วอ่ะป่าวววว

5555+ ARC เหมือนกานเลย เอิ้กๆๆๆ อุดหนุนของอีก อันเสะ :biggrin:

กอล์ฟ เอ็งวัดขนาด

กว้างxยาวxสูง แล้วลงไปด้วย จะได้ขายได้คล่องๆหน่อย คนเค้าจะได้รู้ขนาดกะกับรถตัวเองได้

ปล. ซื้อ 10 แถม 1 นี่ กรุซื้ออย่างละ 100 10อย่าง แถมหม้อน้ำ 1 ใบใช่มะ 5 5 5

กอล์ฟ เอ็งวัดขนาด

กว้างxยาวxสูง แล้วลงไปด้วย จะได้ขายได้คล่องๆหน่อย คนเค้าจะได้รู้ขนาดกะกับรถตัวเองได้

อ่า โอเคคับพี่แม๊กเด๋วจัดปาย อิอิ ขอบคุณงับ :redface:

ปล. ซื้อ 10 แถม 1 นี่ กรุซื้ออย่างละ 100 10อย่าง แถมหม้อน้ำ 1 ใบใช่มะ 5 5 5

ส่วนอีอันนี้ หึหึ พี่ซื้อซิๆ เด๋วจัดให้ ฮ่าๆๆๆ เด๋วหาอันที่บ้านให้ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน