กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<<<<< หม้อน้ำอะลูมิเนียม ARC for A31 >>>>>> -- สินค้านำเข้าของใหม่ --

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31619
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไส่2jz ได้เปล่าครับ

คิดว่าใส่ได้คับท่อน้ำออกถ้าจำไม่ผิดไม่ชนท่ออินเตอร ์คับ

เด๋วลองไปวัดก่อน ดูรูปของพี่แม็กก็ได้คับ ท่อน้ำออกไม่ค่อยต่างกันมาก :smile:

คิดว่าใส่ได้คับท่อน้ำออกถ้าจำไม่ผิดไม่ชนท่ออินเตอร ์คับ

เด๋วลองไปวัดก่อน ดูรูปของพี่แม็กก็ได้คับ ท่อน้ำออกไม่ค่อยต่างกันมาก :smile:

ห่างกันเยอะน้อง เชื่อดิ 5 5 5

รอไม่ไหว..คว้าNITTO มาแก้ขัดไปแระ..จังหวะไม่ดี

แหะๆๆ ม่ายเปงไรคับพี่ยศ:biggrin: แบบว่าตู้คอนเทนเนอร์มานยังไม่มาสักที :sweat: คิดว่าอย่างเร็วก็สิ้นเดือนนู้นกว่าจะมาถึง 555 ตอนนี้ผมก็ได้แต่รอคับ :sweat::sweat::sweat:

ของมาแล้วหรอครับ
ตรงรุ่น RB ยังมาไม่ถึงคับ :sweat:

ใช้กลับเครื่องJได้เหรอะเปล่า
ครับผม จริงๆ จะใส่ RB ก็ไม่มีปัญหาคับ แต่ว่าทางน้ำท่อบนมันไม่ตรงกันแค่นั้นคับ :biggrin:

ของ rb มาสิ้นเดือนนี้หรือเปล่าครับราคาเท่ากันหรือเปล่า?

คาดว่าจะเข้ามาอีกสิ้นเดือนนี้ครับ

ราคาเท่ากันครับผม :smile:

ช่วงนี้มันต้องรอลุ้นหน่อยอ่ะคับ เพราะรัฐบาลมันน่าเบื่อเลยส่งผลเรื่องการนำเข้าอ่าคับ :sweat:

*** ของหมดชั่วคราวนะครับ พอดีทางโรงงานมีปัญหาในการผลิตครับ
ถ้าของเข้ามาเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบคร้าบบบ ***

อัพคร้าบบบบ

หม้อน้ำเข้ามาแร้ววววว :wink::wink::wink:

ขอราคาที่แน่นอนไปซื้อแล้วรับของได้เลยหรือเปล่าคับ ( อยู่แถวไหนอะคับ )

ขอราคาที่แน่นอนไปซื้อแล้วรับของได้เลยหรือเปล่าคับ ( อยู่แถวไหนอะคับ )

มีของรออยู่แล้วคับ ราคาตามนี้เลยคับ ถูกแร้วคับน้า หุหุ

ส่งต่างจังหวัดรึป่าวครับ..กำลังจะไปซื้อของ nitto มาเจอ arc สวยกว่าเยอะเลย..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน