กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หยั่งเชิงหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์ออกกำลัง เตะบอลกัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31527
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31527

ท ทหารอดทน
Cefiro-Thailand Members
Registered
ลองดูเพื่อเพี่อนๆพี่ๆน้องๆสนใจรวมตัวกันไปเล่นบอลกันสักวัน จาเป็นวันอาทิตย์บ่ายๆหรือวันไหนก็ว่ากัน แต่ขอเป็นแถวฝั่งธนนะ เห้นสนามเยอะเหมือนกัน มะก่อนไปเล่นแถวนวมินท์ตอนเลิกกลับบางใหญ่มะไหวมันไกลก็เลยมะได้ไปเล่นอีก ก็เลยลองชวนดูเพื่อมีใครสนใจ สนไหมๆ :coolly-0021: :coolly-0016:

ฝั่งธนโคตรเยอะเลยครับพี่เอก บางบอน ก่อนมีน่ะ ใหญ่ดีด้วย

บุคคลทั่วไปก็ได้นะ มาเเจมๆกัน เล่นกีฬาอาทิตย์ละวัน ส่งเสริมสุขภาพ ครับ

เอาๆๆๆๆๆ เอาด้วยยยยยย เยี่ยมๆๆๆ ใกล้ๆบ้าน

ฝั่งธนฯ พระราม 2 บางบอน บางแค กัลปพฤกษ์ ราชพฤกษ์

หรือ พระราม 5 ยังพอไหว

ไปหัดเตะบอลด้วยได้มั้ย... ผมตีแต่แบด
แก็งค์แบด ก็หลับไปหมดแล้ว

เอาๆๆๆๆๆ เอาด้วยยยยยย เยี่ยมๆๆๆ ใกล้ๆบ้าน

ฝั่งธนฯ พระราม 2 บางบอน บางแค กัลปพฤกษ์ ราชพฤกษ์

หรือ พระราม 5 ยังพอไหว
หูยยยยยย โครตไกลอะ ไปไม่ถูก

อยากออกกำลัง แต่เตะบอลไม่เป็น
มีใครตีแบดอีกมั่งมั้ยคะแถวฝั่งธน

ขาซ้ายหัก ขาขวา เข่าหลุด คงจำใจต้องเลิกจากวงการ พรีเมียร์ไทย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน