กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย moddang
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
M

moddang

:byebye: หวัดดีครับ เพิ่งเข้ามาใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ

:byebye: หวัดดีครับ เพิ่งเข้ามาใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ

ต้อนรับ เข้าสู่ ครอบครัว Cef -Thai ค่ะ

เมื่อวานได้ไป Meeting มาหรือเปล่า ค่ะ ...... :biggrin:

ใหม่เหมือนกันได้รหัสแล้วแต่ยังใช้ไม่ได้(ทำงัยบอกมั่ง)

ใหม่เหมือนกันได้รหัสแล้วแต่ยังใช้ไม่ได้(ทำงัยบอกมั่ง)

เด๋วรอซักพักนะค่ะ อีกไม่นานหรอก

จะมีเด็กหัวเถิก เอ๊ย คิ้วต่ำ ชื่อเม450 จะแจ้งไปค่ะ

5555 :biggrin:

เด๋วรอซักพักนะค่ะ อีกไม่นานหรอก

จะมีเด็กหัวเถิก เอ๊ย คิ้วต่ำ ชื่อเม450 จะแจ้งไปค่ะ

5555 :biggrin:

ฮ้วยยยยย....:frown:

ขอเวลาซักครู่นะคับ เรื่องเลขสมาชิก จอเวลาทางคณะทำงาน รวบรวมเอกสาร แล้วรันเลขสมาชิกหน่อยนะคับ...

เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบ

ยินดีต้อนรับนะครับ...
กล้าพูด กล้าคุย กล้าแสดงออก
แล้วเพื่อนจะเยอะคั๊บ
ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอาย

ยินดีต้อนรับนะครับ...
กล้าพูด กล้าคุย กล้าแสดงออก
แล้วเพื่อนจะเยอะคั๊บ

กล้าคุย เปิดพุง เต้นโชว์
:smile:
เหมือนน้าออย อ่ะค่ะ
กร๊ากกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กร๊ากกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
จิงดิ...?!!! :sexy_girl:

พี่น้องมีความสุข ผมก้อสุขใจ...
:sweat: :sweat: :sweat:

หวัดดีด้วยคับ แม้ขณะนี้ยังไม่เป็นสมาชิกแบบเต็มตัวแต่คงไม่นานเกินรอ

:redface: ยินดีต้อนลับนะผมตั้ม CEF สีเขียวๆเจอกันก็ทักทายได้นะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน