กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หาคนปรึกษา เรื่องราคา การตกแต่งจ้า

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย bestz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

bestz

Registered
อยากทราบว่าCefiro a31 แต่งบอดี้ให้เหมือน Skyline นี่ราคาประมานไหนหรอครับ พอดีพึ่งเข้ามาใหม่ ฝากตัวด้วยนะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าทุกท่านจ้า

ปล.Cefiro A31 คือตัวแรกใช่ไหมครับ ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด ขอบคุณครับ:coolly-0009:

ตอบ ลองหาดู ตามหน้าเวบเลยครับ ราคามันก็ประมาณนั้นครับ
2แสนขึ้นไปถึง3แสนกว่า
รถแปลงหน้ามันขายตามอารมณ์ครับ
ถ้าชอบ จ่ายได้ ก็จ่ายครับ

รถทำมาแล้ว ลองหาดูก่อนครับ
ถามแบบน้มันลอยๆ หาของก่อนแล้วมาถามจะได้มีหลักถามครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน