กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

******ห้องโชว์ของหายาก ของแปลก ของในตำนาน A31******

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31591
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

:dribble:ของบ้างอย่างถึงมีตัง ก็ยังเอามาครอบครองไม่ได้ (ไม่รู้ไปหาที่ไหนกันเนี่ย) อยากได้ไว้บ้างอ่ะ

โอ้......โห........หายากทั้งนั้นเลย ............อยากได้ครับ ......ของสวยๆ แบบนี้สงสัยพี่อามมีเยอะแน่เลย:biggrin: :biggrin:

โอ้......โห........หายากทั้งนั้นเลย ............อยากได้ครับ ......ของสวยๆ แบบนี้สงสัยพี่อามมีเยอะแน่เลย:biggrin: :biggrin:

แหม...ครายจาสู้ต้นตำหรับอย่าคิงได้ล่ะคับ
เอามาแบ่งๆลงให้ชมบ้างจิ....

ว่าแต่ว่าNismoส่งมายังคับ

ดีครับ หายาก
หามาให้ดูกันเพลินๆๆ
ผมไม่มีซักก่ะอย่าง.....555

:smile: ช่วงนี้เงียบเลยนะเพื่อนรออยู่นะของที่สั่งไว้

ช่วยดูชิ้นนี้ให้ทีนะครับว่ามันคืออาไร เพราะตอนได้มันมา เจ้าของเก่าเค้าบอกมันติดมากับกันชนTBOมากับหัวตัด Autech
ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ

ไฟล์แนบ

129 KB · อ่าน: 803
:eeek: ว้า............ลงรูป.........ไม่ได้ ..........แย่เลยเรา ...........:cry:

เป็นยางกันกระแทก แน่เลย เพราะของผมมีด้านข้างประตูและกันชนหลังด้วยครับ :eeek:

ไปเจอมาไม่รู้หายากอะป่าวแต่เห็นว่าสวยและแปลกดี....ดูจากทรงแล้วเข้ารูปใส่A31แน่นอน แต่ไม่รู้ว่าใส่กับตัวไหน ยิ่งพรมน้าแว่นยิ่งน่าโดน...ไม่ทันเสียดาย... :mad:

ไฟล์แนบ

85.2 KB · อ่าน: 636
    89.7 KB · อ่าน: 643