กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++อยากดูเซฟใส่ฝากระโปรงหน้าเคฟล่าเป็นแนวทางครับ+++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย berb
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

จัดให้.................งาน AKANA

น่าจะมีเปรียบเทียบคุณภาพกับราคาด้วยคับ(งานบ้านเราอะคับ)
จะได้เป็นประโยชน์ต่อสมาชิก(ไม่เหมาะสมขออภัยคับ)
ความคิดผม Y-ATT น่าที่จะสุด
แล้ว MONZA กับ AKANA เป็นงัยคับ
ผมเคยใช้ Y-ATT เนี๊ยบๆเลย

รถสีอี่นๆที่ไม่ใช่สีขาว ใส่ฝาเคฟล่าจะสวยไหมครับ ขอดูรูปด้วยจ้า

***อยากรู้ว่าระหว่าง Y-ATT ประมาณ 18,000-. ลด 10% เหลือ 16,200-.
Monza ประมาณ 14,500-.
Akana ประมาณ 13,000-.
งานของที่ไหนเนียนที่สุด จากราคาข้างต้น ใครเคยใช้ของที่ไหนหรือใช้อยู่ช่วยกรุณาแนะนำด้วยครับ

รถสีอี่นๆที่ไม่ใช่สีขาว ใส่ฝาเคฟล่าจะสวยไหมครับ ขอดูรูปด้วยจ้า

***อยากรู้ว่าระหว่าง Y-ATT ประมาณ 18,000-. ลด 10% เหลือ 16,200-.
Monza ประมาณ 14,500-.
Akana ประมาณ 13,000-.
งานของที่ไหนเนียนที่สุด จากราคาข้างต้น ใครเคยใช้ของที่ไหนหรือใช้อยู่ช่วยกรุณาแนะนำด้วยครับ
ส่วนตัว ผมชอบ YATT แต่ที่ใส่ของ AKANA เพราะว่า ของ YATT
สั่งจองแล้วต้องรอนานมาก แล้วรอตามคิว คิวนึงรอประมาณ 2-6 เดือน
แล้วเราเป็นคิวที่เท่าไหร่ล่ะ ก็+- ไปละกัน ส่วนบานที่ใส่ในรูป มีน้องรัก
คนนึงเค้าขายต่อมาให้ถูกๆ ก็เลยจัดซะ...ขึ้นอยู่กะที่ว่าชอบแบบไหนมากกว่า
แต่ล่ะที่ ทรง และ งานจะไม่เหมือนกันคับ

ทรงดีแม็คอ่ะ ปล.เริ่มเบื่อแหล่ะ

ไฟล์แนบ

68.7 KB · อ่าน: 345
น่าจะมีเปรียบเทียบคุณภาพกับราคาด้วยคับ(งานบ้านเราอะคับ)
จะได้เป็นประโยชน์ต่อสมาชิก(ไม่เหมาะสมขออภัยคับ)
ความคิดผม Y-ATT น่าที่จะสุด
แล้ว MONZA กับ AKANA เป็นงัยคับ
ผมเคยใช้ Y-ATT เนี๊ยบๆเลย

อ้ายตรงรูๆอ่ะครับ น้ำมันไหนเข้าไปไหน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน