กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากทราบเบอร์ลูกปืนล้อหน้า

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย shutokou
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

shutokou

Registered
ตอนนี้ใช้ดุมเดิมอยู่อ่ะครับ พอดีลูกปืนมันแตกอ่ะครับ ช่างเค้าบอกมาน่ะ เลยอยากทราบเบอร์ลูกปืนล้อหน้า ว่ามันเบอร์อะไรอ่ะครับ
ใครรู้ช่วยบออกที่น่ะครับ

เห่อๆ ใครจำพาร์ทได้นี่เก่ง คงต้องจด หรือเก็บกล่องไว้

ส่วนมากเวลาไปซื้อก็บอกแค่ ลูกปืนล้อหน้า a31 แค่นั้นหล่ะครับ

ตอนเปลี่ยนก็ไม่ได้ดูเบอร์เอาไว้ ร้านที่ไปทำก็ถอดเอาไปเทียบที่ร้านขายอะไหล่ถ้าจำไม่ผิดลูกละ 750-

ของผมก็เริ่มดัง แต่ดิสสกายอ่ะ ไม่รู้เท่ากันไหม

เอกครับ

ของผมก็เริ่มดัง แต่ดิสสกายอ่ะ ไม่รู้เท่ากันไหม

เอกครับ
ต้องดูว่าดุมเดิมป่าวครับไม่เกี่ยวกับเบรคครับ เพราะส่วนใหญ่จะเป็นดุมเดิมเจาะนะ ผมว่าไงต้องลองถอดมาเทียบดูครับถึงจะชัวร์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน