กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากเปลี่ยนผ้าเบรค

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31447
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31447

Cefiro-Thailand Members
ผ้าเบรคสกาย เปลี่ยนมาแล้วเมื่อไม่นาน ของ akebono (ถ้าจำไม่ผิด)ซื้อมาอย่างแพง แต่พอร้อนแล้วเสียงดังน่ารำคาญมาก อยากจะเปลี่ยนใหม่ แนะนำของดี ราคาถูกให้หน่อยครับ

ผ้าเบรคสกาย เปลี่ยนมาแล้วเมื่อไม่นาน ของ akebono (ถ้าจำไม่ผิด)ซื้อมาอย่างแพง แต่พอร้อนแล้วเสียงดังน่ารำคาญมาก อยากจะเปลี่ยนใหม่ แนะนำของดี ราคาถูกให้หน่อยครับ

แถวบ้านมีผ้าซิ่น ให้ยืมก่อนเอาไหม...น้ายุทธ :biggrin:

ติดต่อ ชินa31531 เลยพี่

สุดยอดผ้าเบรคระดับโลก ต้อง นายขิน เท่านั้น 555555555555

เออ ใช่นึกออกแล้ว ชื่อนายชิน นี่เอง วัน meeting ครั้งก่อนโน้นนนนก็นั่งข้างๆพี่นี่หว่า ขอบคุณมากนะจ๊ะทุกคน ไว้เจอกันวัน meeting

ถูกต้องครับ ต้องชิน ผ้าเบรคเท่านั้นครับ

เบรคอยู่ เบรคดี ไร้เสียงไร้ฝุ่น ต้องชินผ้าเบรค

Akebone มันแย่เลยเหรอครับน้ายุทธ เกือบไปแล้วเรา
เอามาให้ผมลองบ้างจิคับ อิอิ
ปล. ต้องผ้าเบรคของชินจังจอมแก่นขาใหญ่แห่งประชานิเวศน์3 เท่านั้นคร้าบบบบ อันนี้ชัวร์

นายชิน โฟร์เอส สร้างสรรค์ผลงานมีคุณภาพอีกแล้วคับท่าน น น น น น น น น น น

ไฟล์แนบ

7 KB · อ่าน: 173
ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยโปรโมตสินค้าแต่ตอนนี้รอของก่อนนะใกล้มาแล้วครับ

โห หน้าหมา เอ้ย ม้า เพียบเลย แซวเล่นน่ะครับ ของมาเมื่อไหร่แจ้งด้วยครับ

ที่เจอกันวันนี้ที่งานมอเตอร์เอ็กซ์โปร กี่โมงค่ะ

บริเวณไหนเอ่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน