กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากเปลี่ยนผ้าเบรค

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31447
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ใช้แล้วเป็นไงครับน้ายุทธ
จากที่ใช้มา 3 วันรู้สึกว่า ว่า ว่า ดีครับ ดีสมคำร่ำลือจริงๆ ไม่กระด้าง ไม่กินจาน และก็เงียบ คนละเรื่องกับยี่ห้อเก่าที่เคยใช้เลยอ่ะ ของเก่าซื้อมาคู่หน้าอย่างเดียวตั้งเกือบ 2000 แต่ตอนนี้ซื้อมา 2 คู่ ทั้งหน้า- หลังเลย ราคาพันต้นๆเอง มายืนยันอีกเสียงครับ ของเค้าดีจริงๆ และที่สำคัญไม่แพงด้วย

เอาไปให้รุ่นพี่ใช้ วันแรกเค้าบอกเบรคที่ความเร็วไม่มากดี แต่เบรคที่ความเร็ว 200ไม่ค่อยอยู่ แต่วันที่สองเค้าบอกว่า ใช้ดีแฮะ อิอิ

อาการผ้าเบรคจะหมดเนี่ย มันเป็นไงอ่ะ ผมอยากรู้ไว้?

:brick:​

เอาไปให้รุ่นพี่ใช้ วันแรกเค้าบอกเบรคที่ความเร็วไม่มากดี แต่เบรคที่ความเร็ว 200ไม่ค่อยอยู่ แต่วันที่สองเค้าบอกว่า ใช้ดีแฮะ อิอิ

มันต้องรันอินว่ะตั๋ง....

อาการผ้าเบรคจะหมดเนี่ย มันเป็นไงอ่ะ ผมอยากรู้ไว้?

:brick:​
น่าจะเริ่มจากเสียงก่อนเลยนะกัมมมมม.....
ยิ่งถ้าไปถึงเขี้ยวเตือนมันคงจี๊ดน่าดู

เบรคที่200 เบรคตรงนี้ หยุดตรงโน้น นะครับ 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน