กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++++ อยากไปสายธาร +++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
ทีมงานสายธาร เมื่อไหร่ดีคับ ปีนี้ เซี่ยนแล้ว....
กินเหล้า เคล้าทะเล.....

เอาละเว้ยยเห้ยยยย.......เพี้ยงขออย่ามาช่วงวันปิยมหาราชนะ...จะกลับบ้าน

23-24-25ตุลา เป็นลองวี๊คเอนด์..
สนไม๊

ทีมงานสายธาร เมื่อไหร่ดีคับ ปีนี้ เซี่ยนแล้ว....

อันนี้คือเก็บกดไม่ได้ไปมิตติ้งใช่มั๊ย :coolly-0028:

กลัวว่าจะไม่ว่างดิพี่ เหอๆๆ

ผมว่าไปคืนเดียวกำลังดีอ่ะ :coolly-0028:
ไปคืนเดียวก็เจ็บกระเป๋าน้อยหน่อยใช่มะพี่บอล 55+ :coolly-0011:

จะบอกว่า ผมเรียนครบหมดแล้วค๊าบ เสาร์อาทิตย์ไม่ต้องไปเรียนแล้ววววววว ขอไปด้วยยยย

อันนี้คือเก็บกดไม่ได้ไปมิตติ้งใช่มั๊ย :coolly-0028:
เออ.....จัดมาให้ไว น่าจะลอง 2 คืนดูนะ ว่ามันจะเละแค่ไหน
คืนเดียวแม่ง เหนื่อยๆนะเว่ย แต่งัยก็ได้
กลัวหนีไปหลับอะดิ 55
ปีที่แล้วไปมันส์ดี แฮะ
เออ ใครหนีไปนอนแม่งตุ๊ดอะ....แอ๊

เดือนตุลา คิวว่าง หลังจากนั้นไม่ว่างหล่ะ :coolly-0044:

ผมว่าเก็บตัว..เก็บใจ..เก็บความเสี้ยนกระสัน..เอาไว้มามิตติ้งครั้งเดียวเลยจะดีกว่าจะทำให้สนุกสนานมากๆ..แต่ถ้ามาช่วงนี้แล้วอีกไม่กี่เดือนงานมิตติ้ง ก็ไม่มีใครมา..อีก เพราะหายเสี้ยนแล้ว..จริงมั้ยยยย...

ผมว่าเก็บตัว..เก็บใจ..เก็บความเสี้ยนกระสัน..เอาไว้มามิตติ้งครั้งเดียวเลยจะดีกว่าจะทำให้สนุกสนานมากๆ..แต่ถ้ามาช่วงนี้แล้วอีกไม่กี่เดือนงานมิตติ้ง ก็ไม่มีใครมา..อีก เพราะหายเสี้ยนแล้ว..จริงมั้ยยยย...
มันคนละฟิววววว....มิตติ้งบางแสนเมื่อไหร่อะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน