กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยู่ศาลายา พอจาเข้ากลุ่มได้มะคับเพ่...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311114
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311114

Cefiro-Thailand Members
ขอเป็นสมาชิกกลุ่ม เซฟ-ธน ด้วยคันนะคับ
เรียกผมว่า ต๋อย คับ // 08-3607-8204
ใช้ Cef สีขาว คับ
ไป-กลับทุกวันแถวศาลายา-กระทุ่มแบน
เจอกันทักทายกันบ้างนะคับ...

ขอเป็นสมาชิกกลุ่ม เซฟ-ธน ด้วยคันนะคับ
เรียกผมว่า ต๋อย คับ // 08-3607-8204
ใช้ Cef สีขาว คับ
ไป-กลับทุกวันแถวศาลายา-กระทุ่มแบน
เจอกันทักทายกันบ้างนะคับ...

ยินดีครับ ผมชื่อบอลอยู่แถวบางบอน 081-376-9485

ไม่จำเป็นว่าอยู่ตรงไหนเข้ากลุ่มไหนหรอกครับ

กลุ่มไหนมันแค่บ้านใกล้เรือนเคียง

สะดวกในการะพบปะแลกเปลี่ยนข่าวสารกันแค่นั้นเอง

ยังไงพวกเราทั้งหมดก็คือ cef-thai คือกลุ่มคนที่รักในสิ่งเดียวกันถึงได้มารวมกันอยู่ที่นี่

บางคนขายรถไปแล้ว ก็ยังอยู่

บางคนย้ายที่อยู่ไปแล้วก็ยังมารวมกับกลุ่มๆเดิมๆ

มันเป็นความผูกพันกันมากกว่า

คาดว่าวันศุกร์นี้ฝั่งธนฯจะนัดกินกันอ่ะครับ

ถ้าสะดวกก็ติดตามข่าวสารแล้วมาแจมกันได้

Cef-Thai ใครไมได้เข้ามาสัมผัสเองไม่รู้หรอกครับว่ามันคืออะไร

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ยินดีครับ ผมชื่อบอลอยู่แถวบางบอน 081-376-9485

ไม่จำเป็นว่าอยู่ตรงไหนเข้ากลุ่มไหนหรอกครับ

กลุ่มไหนมันแค่บ้านใกล้เรือนเคียง

สะดวกในการะพบปะแลกเปลี่ยนข่าวสารกันแค่นั้นเอง

ยังไงพวกเราทั้งหมดก็คือ cef-thai คือกลุ่มคนที่รักในสิ่งเดียวกันถึงได้มารวมกันอยู่ที่นี่

บางคนย้ายที่อยู่ไปแล้วก็ยังมารวมกับกลุ่มๆเดิมๆ

คาดว่าวันศุกร์นี้ฝั่งธนฯจะนัดกินกันอ่ะครับ

ถ้าสะดวกก็ติดตามข่าวสารแล้วมาแจมกันได้

Cef-Thai ใครไมได้เข้ามาสัมผัสเองไม่รู้หรอกครับว่ามันคืออะไร

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
อืมมมม...วันนี้พูดมีหลักการดี..!:wink: :biggrin:

แซวๆๆ เดี๋ยวปั๊ดตีด้วยยาดอง :brick: :brick: :brick:
เอื๊อกกก....อ่า...เอิ๊กกกส์ส์ส์!!!...:brick:

..ขอบจายยยยยยยยยย...:brick: :biggrin:

ปล. ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบ...:smile:

ตามนั้นครับจะอยู่กลุ่มไหนไม่สำคัญ ที่สำคัญพวกเรา Cefiro-Thailand

ตูนี่หว่า 5555

วันนี้ตามลิ้งค์นี้เลยครับ 089-7742189

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/5864

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ ทุกคนเลยคับ

และก็ขอ สวัสดีปีใหม่ 2008 ด้วยนะคับ
ขอให้พี่ๆ กลุ่ม cef-thon และ cef-thai ทุกคน มีความสุข สมหวัง
อย่าเจ็บ อย่าจน และก็ขอให้รถแรงวันแรงคืนนะคับ....

(ปล. ต้องขอโทษด้วยนะคับที่วัน meet ไม่ได้ไปด้วย พอดีนัดกับที่บ้านว่าจาไปทานข้าวก่อนแล้ว... อดไปเลย)

ยินดีต้อนรับ สู่ ชมรมคนหน้าตาดีแห่งปรระเทศไทย

ยินดีต้อนรับ สู่ ชมรมคนหน้าตาดีแห่งปรระเทศไทย

รู้ได้ไงว่าผมหน้าตาดี เก่งจัง... 555

ว่าแต่ว่า เอกชัยคาร์แคร์นี่อยู่ตรง เอกชัย 127 ป่าวคับคุงเก้ง:verwirrt:

เพื่อนผมมันชื่อไอ้โจ้ เป็นเทศกิจ ขับไอ้ต้า 4 ประตู มันบอกเปงของอามัน...

รู้ได้ไงว่าผมหน้าตาดี เก่งจัง... 555

ว่าแต่ว่า เอกชัยคาร์แคร์นี่อยู่ตรง เอกชัย 127 ป่าวคับคุงเก้ง:verwirrt:

เพื่อนผมมันชื่อไอ้โจ้ เป็นเทศกิจ ขับไอ้ต้า 4 ประตู มันบอกเปงของอามัน...

ใช่ครับ เป็นของอาครับ พี่โจ้เป็นพี่(ขี้เมา)ของป๋มเองละครับ

ใช่ครับ เป็นของอาครับ พี่โจ้เป็นพี่(ขี้เมา)ของป๋มเองละครับ

555... ไอ้โจ้แมร่งเมาทู๊กกกกก...วันเจงๆ :wink:

:byebye: ยินดีที่ได้รู้จักคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน