ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**** อาร์ม อะไหล่ซิ่ง By ARM 591 (โช็ค TEIN, ล้อเทพ,อะไหล่แต่ง) ****

Re: *******รวมกระทู้โช๊คซิ่ง ของแต่งภายใน ภายนอก ล้อMax แลกของ และอื่นๆ by A31591****

อยากจะบ้าตาย ออยคูลเลอร์ร์ร์ร์ จ๊ากกกกก
Up ไปครับ ของสวยๆๆ

Re: *******รวมกระทู้โช๊คซิ่ง ของแต่งภายใน ภายนอก ล้อMax แลกของ และอื่นๆ by A31591****

น้องที่อยู่นครปฐมคนที่มัดจำโช๊คFlexไว้
ลงรูปให้ดูแล้ว อยู่หน้าแรกนะคับ[/QUOTE

รับทราบครับ..:coolly-0039:
A31591

โธ่....นึกว่าใคร
ไหนว่าซื้อsuper streetไปแล้วไม่ใช่เหรอคับ
A31414

ยังครับยังพี่อาร์ม ตอนแรกก็ว่าจะเล่น super นั่นแหละ
คิดไปคิดมารอสักพักดีกว่า ไปเจอ flexของพี่เข้าก็เลยอืม....:coolly-0039:

อยากรู้ราคา gt2835 จังเลย

เด๋วโทรถามดีกว่า

Gramlight น่าโดนจริง ๆๆ

+++up up+++

จัดมาเลยครับพี่..ไหนๆจะซวยแล้วก็เอาให้สุดๆ:coolly-0034::coolly-0017:

RG นี่...มันhotจิงๆ
A31591
:coolly-0010: :coolly-0009:

โรลบาร์มันของยี่ห้อไรครับน้าอาม เล็งๆอยู่

จัดเลยคับน้าเหวก ชุดนี้สวย หายากด้วย ไขว้กากบาทนั่งหลังได้

ดูจากในรูปแล้วไม่กล้าฟันธง แต่น่าจะเป็นของเซฟตี้ เพราะจุดยึดแบบเดียวกะของผม แต่ก้ออาจจะไม่ใช่เสมอไปเพราะของญี่ปุ่นนี่ก้อเมดตามออเดอร์เยอะคับ บางทีพวกสำนักแต่งเล็กๆที่เราไม่รู้จักสั่งทำก้อมี แล้วตีตราสำนักนั้นๆ แต่สีสวยโดนใจมากเลยคับน้า ที่สำคัญมีแผ่นประกบใต้รถ พร้อมน็อตครบๆๆอีกตะหาก

ป.ล. เหล็กญี่ปุ่นกะบ้านเราคนละเรื่องกันเลยคับ ซื้อโรบาลเอาความปลอดภัยดีกว่าคับ :coolly-0022:

พี่อาร์ม อย่าลืมทุกคุยกันไว้นะพี่ รออยู่คร้าบ :coolly-0033:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

พี่อาร์ม hk มีรูปไม๊รุ่นเดียวกะที่ผมได้คู่หลังไปป่าวครับ

ถ้าใช่ขอจองนะ

7th Anniversaries Cefiro-Thailand
ขอเรียนเชิญร่วมงานชมรมครบรอบ 7 ปี วันเสาร์ที่ 4 กันยายน 2553 ที่ BANGKOK HALL อยู่ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไปครับ

attachment.php

ลูกพี่ ต้อง ไม่ลืม ลูกน้อง นะ

อิอิ

พร้อมเมื่อไหร่บอกนะครับพี่อาร์ม

ปล. ไม่รีบนะครับ แต่กลัวจะลืมน้อง 555+

รับทราบครับ พี่อาร์ม

ล้อเล่นนะพี่ ไม่โกรธนะจ๊ะ

จุ๊บๆ

พี่อาร์มสีนี้มีขอบ 17 มั๊ยครับ ค่าตัวประมาณเท่าไหร่ครับ
:coolly-0044: หรือว่ามันมีสีอื่นอีกนอกจากสี้นี้

พี่อาร์มสีนี้มีขอบ 17 มั๊ยครับ ค่าตัวประมาณเท่าไหร่ครับ
:coolly-0044: หรือว่ามันมีสีอื่นอีกนอกจากสี้นี้

ไม่แน่ใจนะคับ....มันมีก้านสีขาว สีเงินที่เราเจอกันบ่อยๆ
และสีนี้ ซึ่งยังไม่เคยเห็น17 เจอแต่18(นานๆเจอ)
ล่าสุดที่เจอก็18 10x10 ออฟลึกกว่านี้แต่ราคายังสูงมากคับ
A31625 อยากได้ชุดนี้อะ....

5.Gramlight 57c ขอบ17 8.5x9.5 สีgold F+22 R+12 หน้าตรง หลังยกแอ่นๆสุดๆ

รายการนี้เ่ท่าไหร่หรอคับพี่อาม

5.Gramlight 57c ขอบ17 8.5x9.5 สีgold F+22 R+12 หน้าตรง หลังยกแอ่นๆสุดๆ

รายการนี้เ่ท่าไหร่หรอคับพี่อาม
A31652
อยากรู้ด้วยคนครับพี่ อิอิ

ผมคนนึงล่ะที่เป็นแฟนพันธ์แท้ กระทู้พี่เค้ามานนานแล้ว ชอบซุ่มมาดูของเรื่อยๆ สร้างกิเลสให้กับตนเองได้เป็นอย่างดี ใครคิดจะลด ละ เลิก ให้แวะมาที่นี่ แล้วความคิดท่านจะเปลี่ยนไป 55555+:coolly-0005:

มาช่วยอัพให้คับ ขายดิบขายดี เฮงๆคับน้า :coolly-0033:

พี่ 591
ผม 545 น่ะคับ

รอปั๊ม nismo อยู่น่ะ ของมาถึง จะรีบไปเอาเลย เพราะว่า น้ำมัน ดูดไม่ทัน โบลูกนี้ แล้ว 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน