กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิ ขอโชว์ด้วยคนคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย daruma10
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
คันนี้ลงนิตยสารมาแล้วครับ รู้สึกจะป็น Soundmobile 2 เดือนก่อน สวยแจ่มมากๆ
ที่แท้เป็นรถในคลับเรานี่เอง

อยากจะบอกว่า

ลงตอนนั้น รถยังวิ่งไม่ได้เลยคับ 55

คนถ่ายมานบร้า จะถ่ายให้ได้เลย

ลองเอาไปดูได้ครับ http://www.soundmobil-mag.com/index.php?option=com_content&view=article&id=123:surfing-dolphin&catid=37:street-performance&Itemid=76
แก้มหน้า กับจานเบลค ยังไม่ได้เปลี่ยนเลยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สวยจังเลย น่าจะลงให้ครบแก๊งค์นะเนี่ย มีตั้งหลายคัน

รถสวยทะเบียนเหมาะสมคับ
จว=เจ๋งว่ะ:coolly-0039:
ผมก้ออยู่พัฒนาการเหมือนกันคับ

สวยมากๆ อะ แต่งไปนี่ แพงกว่าราคารถเยอะ อิอิ ป.ล ชอบภายในจัง แบบว่าได้ ฟิวส์ อะ

รถ สวย มากกกก สุดๆเลย

สุดดดด บอก ไม่ ถูก จริงๆ

^^

หล่อ มาดเข้ม ดูน่าเกรงขามดีคับ ลงตัวดีคับ
และแผงซาวใส่ทำไมอะคับหนักรถ ถ้าไว้ฟังเฉยๆ แลเหมือนว่าเสียงท่อรถพี่อะ จะกลบเสียงเบสหมดมั้งคับ รถผมเจเดิมๆ วิ่งแถวซอยบ้านที ขับยังไม่ถึงบ้านเลย บ้านหน้าปากซอยขี่มอไซร์มาด่าเลย:coolly-0004: "ไอ้หนู ถ้าเมิงรีบนัก :coolly-0034:ทำไมเมิงไม่มาตั้งแต่เมื่อวานว่ะ":coolly-0023: เซ็งเป็ด,เซ็งไก่ เยยยย

ขอโชว์ด้วยคนสิ อิอิ เจอกันในงาน hotrod all thailand นาคับ ผมจูนโดย วีจูนเนอ
ผม โบ T88=34d
แคม 280 ลิฟ 9.3 หัวฉีด 850 แรงไม่เยอะคัยไว้ใช้งาน รถบ้านๆๆ
hp 769 ตัว จูนโดยนาย วี วีจูนเนอร์คับ

ไฟล์แนบ

65.9 KB · อ่าน: 106
    37.6 KB · อ่าน: 107
หล่อ มาดเข้ม ดูน่าเกรงขามดีคับ ลงตัวดีคับ
และแผงซาวใส่ทำไมอะคับหนักรถ ถ้าไว้ฟังเฉยๆ แลเหมือนว่าเสียงท่อรถพี่อะ จะกลบเสียงเบสหมดมั้งคับ รถผมเจเดิมๆ วิ่งแถวซอยบ้านที ขับยังไม่ถึงบ้านเลย บ้านหน้าปากซอยขี่มอไซร์มาด่าเลย:coolly-0004: "ไอ้หนู ถ้าเมิงรีบนัก :coolly-0034:ทำไมเมิงไม่มาตั้งแต่เมื่อวานว่ะ":coolly-0023: เซ็งเป็ด,เซ็งไก่ เยยยย

เอาออกไปแล้วคับ มันหนักอย่างที่ว่าจิงอ่าคับ อิอิ

ขอโชว์ด้วยคนสิ อิอิ เจอกันในงาน hotrod all thailand นาคับ ผมจูนโดย วีจูนเนอ
ผม โบ T88=34d
แคม 280 ลิฟ 9.3 หัวฉีด 850 แรงไม่เยอะคัยไว้ใช้งาน รถบ้านๆๆ
hp 769 ตัว จูนโดยนาย วี วีจูนเนอร์คับ

แหมเค้นซะ อิอิ ไม่ใช้งานแล้วมั๊งคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน