กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อุปกรณ์ ลดเสียงลม และ เสียงลบกวน...................450 บาท

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Ratchakorn
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ใครใช่แล้วมาบอกเล่ากันหน่อยครับจะได้จัดซักชุด

โทรสอบถามได้ตลอดเวลาเลยน่ะคับ ม่ะกี้ลูกค้า โทรมาตอน ตี1 กว่าๆ และ มารับของเองถึงแถวบ้านผมตอน ตี 2

แต่ลืมถามชื่อพี่เขา ยังไงก็ยินดีคับ ท่านใดสนใจยังไงโทรมาได้คับ ไม่ต้องเกรงใจจ้าา

วันนี้ 6 โมงเย็น ถึง 3 ทุ่ม มีนัดติดรถลูกค้าที่ Lotus พระราม3 น่ะคับ ท่านใดอยู่ระแวกใกล้เคียงโทรมาได้เลยคับ เด๋วติดให้คับ
086-325-2588 กอล์ฟ

สำหรับท่านที่โอนหลัง 6 โมงเย็น จัดส่งให้ตอนเช้า เด๋วมาอัพรหัสพัสดุให้น่ะคับ

สอบถามได้น่ะคับ อยากให้ได้ใส่กัน เพราะมันเป็นอุปกรณ์พื้นฐานจากโรงงาน ตอนนี้มี Navara Teana S class ที่มีมาให้จากโรงงานน่ะคับ
นอกนั้นไม่มี แต่เราสามาถใส่เพิ่มได้คับ ง่ายๆ ในราคาเบาๆ และสิ่งที่คุณได้ ผมว่ามันคุ้มค่าคับ

เด๋วตอนเย็นจัดส่งพัสดุให้จ้า สนใจโทรสอบถามได้ตลอดถึงเที่ยงคืนเลยคับ เด๋วจัดให้

แนะนำเลยคับ เป็นอีก1 ตัวเลือกที่ช่วยลดเสียงลม ที่เข้ามาในห้องโดยสาร และ เสียงลบกวน ด้านนอกให้เข้ามาน้อยลงคับ

อืมน่าสนใจ มีใครติดบ้างแล้วพี่น้อง ดีป่าว

ยางตัวนี้ลูกค้าหลายท่านถามว่าช่วยได้จริงหรอ ผมขออธิบายสั้นๆน่ะคับ ตรงล่องประตูไม่มียางคับ ทำให้ลมเข้ามา ยิ่งวิ่งเร็วยิ่งดังคับ

ยางตัวนี้จะมาอยู่แทนที่ตรงล่องนั้น โดยที่ลม และ เสียงรบกวนต่างๆ จะไมสามารถเข้ามาได้ ทำให้ยางขอบประตูเดิมติดรถ ทำหน้าที่ในการ

กรองเสียง รับภาระน้อยลงจากเดิม เลยทำให้ห้องโดยสารเงียบขึ้น หลักการง่ายๆคับ นอกจากนั้น ขี้โคลน ขี้ฝุ่น ก็ไม่เข้ามาอีกด้วย อันนี้เป็นผลพลอยได้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน