กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เข้ามาใหม่ ไม่มีกลุ่ม งง เหงา อยากคุยแต่ไม่กล้า เชิญด้านใน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31160

Junior Member
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
มาใหม่ งง เหงา ไม่รู้จะคุยอะไร ปรึกษาใคร เรื่องเซฟิโร่ A31 สมัครเข้าชมรมแล้ว เริ่มต้นไม่ถูก ไม่รู้จักใคร โพสคุยได้ครับ
จะเข้ามาดูทุกวัน

บางเรื่องรู้ตอบเลย บางเรื่องไม่รู้จะหาคำตอบมาให้

รบกวนสมาชิกเก่าๆ มีเรื่องไหนแนะนำ ประสพการณ์ต่างๆของเซฟ โดนโกง ถูกหลอก 555 ประจานตัวเอง เชิญเล่าสู่กันฟังกันได้

หนุ่ม ดอนเมือง
ใครเขิลล์เชิญข้อความส่วนตัวได้คับ

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

attachment.php

ไฟล์แนบ

• Resize of untitled-1.jpg
    Resize of untitled-1.jpg
    136.6 KB · อ่าน: 342

เออ.โดนโกง โดนฟัน อุตสาห์ไว้ใจ เจ็บโครต
ทำงานอยู่ศรีชา เสาร์-ทิตย์ กลับบ้านพระรามสอง(เหงานิดๆ)

ดีจ้า พี่หนุ่ม
เสร็จธุระ เดือนหน้าจะแว๊บไปหาคับ
ขอรถคันนึง

ชีวิตผมสมบูรณ์ดีครับ เพอร์เฟคไปซะทุกอย่าง ไม่มีเรื่งอะไรให้ไม่สบายใจ
มีแฟนกี่คนต่อกี่คน ก็เลิกลากันไปหมด ด้วยเหตุผลเดิมๆ
ซื้อเซฟิโร่มาขับเข้าปีที่6 ขายรถกระบะ กับแจ๊ส ไปแล้วเพื่อรักษาเซฟิโร่ไว้
เห็นไหมละชีวิตผม โคตรจะสมบูรณ์ไปซะทุกอย่าง

ชีวิตผมสมบูรณ์ดีครับ เพอร์เฟคไปซะทุกอย่าง ไม่มีเรื่งอะไรให้ไม่สบายใจ
มีแฟนกี่คนต่อกี่คน ก็เลิกลากันไปหมด ด้วยเหตุผลเดิมๆ
ซื้อเซฟิโร่มาขับเข้าปีที่6 ขายรถกระบะ กับแจ๊ส ไปแล้วเพื่อรักษาเซฟิโร่ไว้
เห็นไหมละชีวิตผม โคตรจะสมบูรณ์ไปซะทุกอย่าง

ผู้พัน ทำถูกต้องแล้ว!!!!!

สวดยอดไปเลยลูเพี๊ยดดดด

Cefiro-Thailand มีกลุ่มเดียว ไม่รู้จะคุยอะไร ปรึกษาใคร เรื่องเซฟิโร่ A31 สมัครเข้าชมรมแล้ว เริ่มต้นไม่ถูก ไม่รู้จักใคร โพสคุยได้ครับ

เยี่ยม...กั้บ เป็นอีกหนึ่งคนที่สามารถสอบถามปรึกษาเกี่ยวกับรถได้ แบบมีช่วงเวลาหลัง 17.00 น.ล่ะกัน หรือจะโพสต์สอบถามก็ตามสะดวกครับ หนับหนุน

ร่วมด้วยช่วยอีกแรงครับ

ตอบได้เท่าที่ความรู้อันน้อยนิดมีอยู่

Cefiro-Thailand มีกลุ่มเดียว ไม่รู้จะคุยอะไร ปรึกษาใคร เรื่องเซฟิโร่ A31 สมัครเข้าชมรมแล้ว เริ่มต้นไม่ถูก ไม่รู้จักใคร โพสคุยได้ครับ

เยี่ยม...กั้บ เป็นอีกหนึ่งคนที่สามารถสอบถามปรึกษาเกี่ยวกับรถได้ แบบมีช่วงเวลาหลัง 17.00 น.ล่ะกัน หรือจะโพสต์สอบถามก็ตามสะดวกครับ หนับหนุน

รึ เข้ามาพูดคุยสอบถามรึเปิดตัวเองมากขึ้น ในห้องแชทก้ได้ครับผมออนอยู่แทบตลอดช่วงกลางวัน 8.30-17.30น. ถ้าเห้นรหัสผมออนอยู่เข้ามาทักมาถามได้เลยนะคร้าบบบบ....

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอปากหมากัดคนอื่นไปทั่ว อยู่ในนี้ด้วยคนดีกว่า
(ขออภัยตอนนี้ชอบคุยแต่เรื่องหมาๆ)

คือ.. ผมเป็นเด็กใหม่...
ยังไงขอคำแนะนำจากพี่ๆ ทุกคนด้วยนะคับ...

แล้วรถล่ะ สมบูรณ์ไหม 555+++

สวัสดีค่ะ นู๋เด็กใหม่นะค่ะ ชื่อแน็กค่ะ ....
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ ... แอ๊ๆๆๆๆ
:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน