กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เคยเจอมั๊ยครับอาการนี้

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31424
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
Staff Member
Administrator
Registered
ซัดๆๆๆ บูสๆๆ (แข่งหน่ะ) พอเบรคจอดอ่ะครับ รถดับ สตาทใหม่ด้วยน้ำมันติด พอตัดเป็นแก๊สดับครับ เหมือนแก๊สไม่จ่ายอ่ะครับ ต้องวิ่งน้ำมันไปซํกพักใหญ่ๆ ถึงจะมาวิ่งแก็สได้อ่ะครับ เกิดอะไรขึ้นกันรถป๋มครับ ใครเคยเจอบ้าง ผมติดแบบหัวฉีดครับ:biggrin:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
เคยเจอมั๊ยครับอาการนี้ ไม่เคยเพราะไม่ได้ใช้แก๊ส และก็ไม่ใช้ใช้เครื่องอาบีครับ รอผู้อื่นมาตอบแว้วกัน...555
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
เคยเจอมั๊ยครับอาการนี้ ไม่เคยเพราะไม่ได้ใช้แก๊ส และก็ไม่ใช้ใช้เครื่องอาบีครับ รอผู้อื่นมาตอบแว้วกัน...555

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]
เดี๋ยวจับทำพ่อตาซะเลยนี่ 555:biggrin:

เคยเจอแต่แบบจูนรอบสูงไว้หนาๆ เผื่อบูส

พอซัดแฟ๊ดดดดดดดดดดยาวๆ แล้วเบรคเข้าแทร็ค แล้วดับอ่ะ
อันนี้คือแก๊สมันมาหนาไป พอเบรคแล้วท่วมมันเลยดับ

พอจูนให้พอดีมันก็ไม่ดับละ แต่หัวฉีดนี่ขอบายว่ะ ความรู้กูน้อย 5555