กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เคยเจอแบบนี้ไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31427
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31427

ก็แค่ NC30
Cefiro-Thailand Members
เคยเจอแบบนี้ไหมครับ
cid:_1_09A8BA0809A8B76C0021F1244725785B

จุดพักมอเตอร์เวย์ ตอน ตีสองครึ่ง ผมกำลังขับรถไป จ.ตราด คนเดียว

ปวดขี้สุดๆ เข้าไปในห้องน้ำ นั่งทันที ปิดประตู ปัง

สักพักมีคนเข้ามานั่งห้องข้างๆ

แล้วก็มีเสียงลอดมา

ชายนิรนามห้องข้างๆ "สวัสดี เป็นไงมั่ง สบายดีไหม?"

ผม นึกในใจ อืม อะไรของมันเอาวะใจดีสู้เสือตอบไป "เอ่อ สบายดีครับ สวัสดีครับ"

ชายนิรนามถามต่อ " ทำอะไรอยู่ล่ะ"

ผม เอ่อ จะให้ ทำอะไรฟะ นั่งอยู่ในส้วม " เอ่อ ขี้อยู่น่ะครับ "

ชายนิรนามถามอีก " นอนดึกนะเนี่ย ไม่หลับไม่นอน จะไปไหนเนี่ย"

ผม อืม แปลกดีวุ้ยมีชวนคุย " เออ ไป ตราดครับ ต้องไปงานแต่งตอนเช้า"

แล้วชายนิรนามก็พูดประโยคที่ทำให้ผมช๊อคมาก

" เฮ้ย แค่นี้ก่อนนะ ห้องข้างๆ แม่งเป็นเหี้ยอะไรไม่รู้ พูดตอบมาตลอดเลย "

cid:_1_09A88B8809A881700021F1274725785B

เก่แล้ว เอาไปกะโปกครึ่งพอ :coolly-0010:

เขาไม่ได้คุยกับเอ็งซักหน่อย...ไปคนเดียวด้วยแล้วก็ดึกแล้ว...เสี่ยงจัง....แสดงว่าไม่ได้ดูรายการของพี่ป๋อง.............ทีหลังไปคนเดียวแบบนี้อย่าไปสนใจใครเลยดีกว่า...รีบๆๆขี้แล้วก็ไป....

เขาไม่ได้คุยกับเอ็งซักหน่อย...ไปคนเดียวด้วยแล้วก็ดึกแล้ว...เสี่ยงจัง....แสดงว่าไม่ได้ดูรายการของพี่ป๋อง.............ทีหลังไปคนเดียวแบบนี้อย่าไปสนใจใครเลยดีกว่า...รีบๆๆขี้แล้วก็ไป....
ป๋าติดรายการพี่ป๋องด้วยเหรอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน