กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่องซักผ้าใหม่ ???

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย mikaishi00
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

mikaishi00

Registered
พอดีที่บ้าน มี แล้วละ คับ แต่ ใช้มา 25 ปี ตอนนี้ก็เลย เจ๊งไปเรียบร้อยแล้ว แนะนำเว็บซื้อหน่อย คับ รบกวนหน่อยๆ :coolly-0015:

เว็บขายของที่แนะนำ แล้วคิดว่าสินค้าโอเคเลย ที่เพื่อนผม และผมเคยลองซื้อในแต่ล่ะเว็บ
Lnwshop topvalue shopup lazada weloveshopping

ประมาณนี้ไงก็ลองๆๆดู

Lnwshop topvalue shopup lazada weloveshopping
เว็บพวกนี้ลดราคากันบาน สินค้าพวกโทรศัพท์ก็อย่าเลยซื้อศูนย์ดีกว่าอย่างอื่น ลดก็โอเคเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน