กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่อง2j เซทเทอร์โบติดแก๊สมือสองหัวฉีดดีไหมครับ หรือเดี่ยวนี้ถูกแล้วอ่ะครับมือหนึ่ง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย donhackjar
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

donhackjar

Registered
รถผมน้ำหนัก 1.3-1.4ตันได้ เครื่อง 2jz gte เซทโบ 3s ลิ้นvh ปั้มน้ำมันB70ทำถังอลูมิเนียม อยากติดแก๊ส

1.ติดระบบดูดดีไหมครับ (มือหนึ่งหรือมือสองดี)
2.ติดระบบหัวฉีดดีไหมครับ (มือหนึ่งหรือมือสองดี)

3.ค่าใช้จ่าย
3.1ระบบดูดเท่าไรหรอครับ(ของมือหนึ่ง)
3.2ระบบหัวฉีดเท่าไรหรอครับ(ของมือหนึ่ง)

ต้องทำอะไรเพิ่มไหมครับ ( เห็นบ้างเวปบอกต้องตัดระบบดูดน้ำมันออก )

อยากทราบราคาเลย เพราะจะได้คำนวนถูกอ่ะครับ ขอบคุณมากเลยครับ:coolly-0033:

เกียร์AT ถ้าบูสท์ไม่เกิน 0.9บาร์ ใช้ระบบหัวฉีดดีกว่าครับ ราคาของใหม่พร้อมติดตั้งประมาณ 26,000-36,000 บาท แล้วแต่ยี่ห้อครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน