กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เงียบจังเลย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31025
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปอัดกันอยู่ใน FACEBOOK หมดครับ สงสัยลืมไปหมดแล้วว่ายังมีเว็บอยู่

ผมก็เข้ามาดูทุกวันนะครับ เปิดหน้าเวปทิ้งไว้ตลอด แต่มันเงี๊ยบบบบบบเงียบบบบบบบ ปั่นยังไงกระแสก็ไม่ขึ้น

ผมก็ยังเข้าทุกวันครับ
set เป็น Favorites ไว้เลย แต่ไม่รู้จะโพสต์อะไร คุยกับใคร ได้แต่ดูอย่างเดียว

ผมก็ยังเข้าทุกวันครับ
set เป็น Favorites ไว้เลย แต่ไม่รู้จะโพสต์อะไร คุยกับใคร ได้แต่ดูอย่างเดียว

มีไรคุยไปก่อน เดี๋ยวผมตามพวกให้เอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน