กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***เจ้าเก่า ลดราคาเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM เทพๆติดรถทุกรุ่น + LEN MORIMOTO MINI H1**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย dong07
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอขอบคุณพี่เจษ ที่นำโคมโปรเจคเตอร์ vios มารับบริการแปลงใส่เลนซ์ Morimoto Mini H1 มากมายครับผม :coolly-0009:

มี Leveling Motor มอเตอร์ไฟฟ้า ปรับความสูงต่ำของไฟโคมไฟหน้า มาเพิ่มด้วยนะคร้าบ ขายเพียงคู่ละ 900 บาทเท่านั้นครับผม :coolly-0044:

ขอขอบคุณน้องก๊อด ลูกค้าเก่าที่อุดหนุนสุดยอดเลนซ์ FXR และ Ballast F5 55 วัตต์มากมายครับผม :coolly-0039:

ขอขอบคุณ คุณชาญยุทธ์ จังหวัดเพชรบุรี ที่อุดหนุนเลนซ์ CRV Halogen มากมายครับผม :coolly-0009:

มีเลนซ์เข้ามาาใหม่หลายรุ่นเลยครับผม
BMW New Serie 7 Bi xenon , BMW X 3 Bi xenon , Nissan Teana Bi xenon ทุกรุ่นให้ไปทั้งโคมเลยครับ สามารถนำชิ้นส่วนที่ต้องการไปmodifyใส่ในโคมเดิมๆ ได้อย่างสบายๆครับผม คุ้มสุดๆครับ :coolly-0005:

ขอขอบคุณพี่โอ๊ต Accord Gen8 ที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 + ชุดซีนอน 55 watt F5 6000 K พร้อมแปลงใส่ในโคมโปรเจคเตอร์ Eagle Eye แทนลูกแก้วโปรเจคเตอร์ตัวเดิม แสงแจ่มกว่าเดิมเยอะเลยคร้าบผม

ขอขอบคุณ คุณแจ็คมาสด้า 2 สีแดงที่อุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 + CCFL+ ชุดซีนอน 55 watt F5 คุณภาพสูง สว่างเว่อร์ติดไวเว่อร์ 4300 K พร้อมทั้งแปลงใส่และติดตั้งมากมายครับผม :coolly-0046:

ขอขอบคุูณ คุณถาวร ลูกค้าเก่าจากเพชรบูรณ์ ที่ไว้วางใจอุดหนุนเลนซ์ Morimoto Mini H1 + Xenon F5 55 watt 4300 K + CCFL
อีกหนึ่งชุดคับผม

ขอขอบคุณ คุณปอมจากหนองคาย ที่อุดหนุนเลนซ์ CRV Halogen มากมายครับผม

ขอขอบคุณ คุณบอลจากเชียงใหม่ที่อุดหนุนเลนซ์ CRV Single Xenon พร้อมด้วยกาวซีลโคมคุณภาพดีมากมายครับผม :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน