กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***เจ้าเก่า ลดราคาเลนซ์โปรเจคเตอร์ OEM เทพๆติดรถทุกรุ่น + LEN MORIMOTO MINI H1**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย dong07
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
บัลลาสต์ Koito มือสอง ญี่ปุ่นแท้ๆ ทนถึกอายุการใช้งานยาวนาน ราคาคู่ละ 2900 บาทครับผม ^^

สวิตซ์ปรับระดับไฟหน้าสวยๆพร้อมปลั๊กครบๆ ครับ ราคาตัวละ 800 บาทครับผม

-ขอขอบคุณ จุฑารัตน์ บางแค ที่สั่งซื้อ เลนส์ Morimoto mini h1 + ballast Nhk N5 55 watt fast bright + หลอด Nhk H1 5500 K และกาวซีลโคม Nhk คุณภาพสูงครับผม ^^

-ขอขอบคุณ คุณกิตติพงษ์ จรัญ 57 ที่สั่งซื้อมอเตอร์ปรับระดับไฟหน้า koito ครับผม ^^

สนใจสั่งซื้อสินค้าหรือสนใจติดตั้งเลนส์โปรเจคเตอร์ OEM แท้ติดรถหรูๆจากโรงงาน ไม่ผิดกฏหมาย , Accessories เกี่ยวกับโปรเจคเตอร์ เเท้ ๆติดรถโรงงาน หรือเทพๆเจ๋งๆ ขับขี่สว่างยามค่ำคืน สบายตา ปลอดภัย สวยงาม อายุการใช้งานยาวนาน ขับขี่ยามค่ำคืนไม่เลื่อยล้าสายตา ดีกว่าไฟเดิมๆ ติดรถ 100% แสงสว่างไม่ฟุ้ง ไม่แยงตาผู้ขับรถท่านอื่น แสงไกลและกว้างกว่าไฟหน้าติดรถเดิมๆ สว่างกว่าเดิม 3-5 เท่า อายุการใข้งานยาวนาน สนใจข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 0 8888 50 949 หรือติดต่อทาง ID Line 0888850949 ได้เลยครับผม

อีกทางครับ ติดตามข้อมูลทางเฟสบุ๊คเพิ่มเติมได้ที่ https://www.facebook.com/hid.xenon.77

Ballast Matsushita Gen5 มือสองสภาพสวยๆ พร้อมปลั๊ก ใช้กับหลอด D2S , D2R ครับ สว่างเร็วจุดติดไวครับ ราคาคู่ละ 3500 บาทครับผม

ขอขอบคุณ น้องยุทธพงษ์ รัชโยธินซึ่งมารับเลนส์ Bmw F 10 และ Bmw F 30 ครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

ขอขอบคุณ คุณวิศวะ ลูกค้าเก่าที่สั่งซื้อหลอด Philips D2S 85122+ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

สนใจสั่งซื้อสินค้าหรือสนใจติดตั้งเลนส์โปรเจคเตอร์ OEM แท้ติดรถหรูๆจากโรงงาน ไม่ผิดกฏหมาย , Accessories เกี่ยวกับโปรเจคเตอร์ เเท้ ๆติดรถโรงงาน หรือเทพๆเจ๋งๆ ขับขี่สว่างยามค่ำคืน สบายตา ปลอดภัย สวยงาม อายุการใช้งานยาวนาน ขับขี่ยามค่ำคืนไม่เลื่อยล้าสายตา ดีกว่าไฟเดิมๆ ติดรถ 100% แสงสว่างไม่ฟุ้ง ไม่แยงตาผู้ขับรถท่านอื่น แสงไกลและกว้างกว่าไฟหน้าติดรถเดิมๆ สว่างกว่าเดิม 3-5 เท่า อายุการใข้งานยาวนาน สนใจข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 0 8888 50 949 หรือติดต่อทาง ID Line 0888850949 ได้เลยครับผม

อีกทางครับ ติดตามข้อมูลทางเฟสบุ๊คเพิ่มเติมได้ที่ https://www.facebook.com/hid.xenon.77

เทศกาลลดราคาเลนส์โปรเจคเตอร์เทพๆ ลดกระหน่ำ กระจุยกระจายมาแล้วค้าบ รีบๆนะค้าบ หมดแล้วนะเลยจร้า ^^

****เลนส์เทพที่สุดใน 3 โลกที่ทุกคนฝันใฝ่อยากได้มาครอบครองมาแล้วค้าบ Lexus Ls460 Bi Xenon แสงกว้างมากกกกก และสวยมากครับ หลายๆปีจะมีมาสักคู่นึงครับผม ในโคมมีโปรเจคเตอร์ 2 คู่ครับ ใครหาอยู่มาจัดได้เลยครับผม ไม่มีหลอดกับบัลลาสต์ซีนอนติดมานะครับ

ขอขอบคุณ คุณพนิดา ลาดพร้าว ที่สั่งซื้อสวิตซ์ปรับไฟหน้าครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

ขอขอบคุณ หมออี๊ด Skin Doctor ลูกค้าเก่าแก่ ที่สั่งซื้อเลนส์เทพ Lexus RX 350 และ Clear len Sti-R ครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

ขอขอบคุณ คุณเจนนี่ ชลบุรีที่สั่งซื้อเลนส์ Lexus RX 270 และกาวซีลโคมครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

เทศกาลลดราคาเลนส์โปรเจคเตอร์เทพๆ ลดกระหน่ำ กระจุยกระจายมาแล้วค้าบ รีบๆนะค้าบ หมดแล้วนะเลยจร้า ^^

****เลนส์เทพที่สุดใน 3 โลกที่ทุกคนฝันใฝ่อยากได้มาครอบครองมาแล้วค้าบ Lexus Ls460 Bi Xenon แสงกว้างมากกกกก และสวยมากครับ หลายๆปีจะมีมาสักคู่นึงครับผม ในโคมมีโปรเจคเตอร์ 2 คู่ครับ ใครหาอยู่มาจัดได้เลยครับผม ไม่มีหลอดกับบัลลาสต์ซีนอนติดมานะครับ

ขอขอบคุณ คุณจุฑาวัฒน์ บางแค AE 100 ที่สั่งซื้อเลนส์ Morimoto mini h1 , Ballast Nhk , หลอด Nhk 5500 K ไปติดตั้งเองพร้อมส่งรูปติดตั้งสวยๆ แสงสวยๆสว่างๆขับสบายตายามค่ำคืน มาให้รับชมด้วยครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

ขอขอบคุณ คุณมงคล สาธร ที่สั่งซื้อเลนส์ Morimoto mini h1 และบัลลาสต์ Nhk Fast Bright 35 watt ครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

ขอขอบคุณ คุณศิวะนันท์ บางปู ที่สั่งซื้อสวิตซ์ปรับระดับไฟหน้า และปลั๊กมอเตอร์ปรับไฟหน้า Hella ครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

ขอขอบคุณ ธรรมสาร เชียงใหม่ ที่สั่งซื้อมอเตอร์ปรับระดับไฟหน้า Hella ครับ ขอบคุณมากมายครับผม ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน