กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:::เจ๊โจ้ค๊าบ...เสาร์17มีที่ให้นอนไม๊:::

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31386
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31386

"กูเป็นคน มีสีสัน"
Cefiro-Thailand Members
เนื่องจาก..
Bossa / Ska / Reggae

อีกครั้ง กับอีกหนึ่งเทศกาลดนตรีที่ดีที่สุดของเมืองไทย กับบรรยากาศธรรมชาติของหาดทรายและชายทะเล ซึ่งครั้งนี้มาพร้อมกับแนวดนตรีที่มีสีสัน Ska / Reggae

Honda ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน และ บริษัท อาร์เอส เฟรชแอร์ จำกัด ขอเสนอเทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาด ท่ามกลางแสงแดดและดวงดาว กับแนวดนตรี Bossa, Ska, Reggae ใน Honda Summer Fest

กรีสสสสสสส อดไป Y_Y :cry:

ต้องไปงานครบ 100 วันยายตาย

ที่ อ.ไทรน้อย ใครสนใจ ตามมาได้

หัวหิน มี โมเดิร์นด็อก บ้านหนูมีลิเกโรงใหญ่ :sweat:

:sexy_girl: ไปด้วยได้ป่าวว พอดีเพื่อนนัดนานแระ แต่ว่า ขี้เกียจจจ

ไปอยูู่้แล้วครับขอเบอร์หน่อย
คนที่ไปอ่ะเอาไว้ถามทางหรือ รถเสีย 5555
0813560054 บิ๊กครับ
พอช่วยเหลือได้

:biggrin: ไอ่เมย์ เมิงพาพี่หมี เค้าปัยนอนที่ เซฟเฮ้าส์
ของเซฟไทย เลยโว๊ยยย...
คิดว่ายังว่างอยู่นะ นอนนั้นแพงบรรลัย

:super: ไอ่ปัด หายหัวปัยเรยนะ
เปนลูก แบบหนัยวะ

อยากไปคับ..ไม่เคยเที่ยวแบบนี้เลย
เอ้า..ใครไปมั่งคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:boss:

เนื่องจาก..

พี่เก้น จะไปเหรอ เดี๋ยวถ้าจูซเคลียร์งานเสร็จแล้วได้ไปนะ จะโทรหานะพี่เก้น อิอิ

ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก

พี่เก้น จะไปเหรอ เดี๋ยวถ้าจูซเคลียร์งานเสร็จแล้วได้ไปนะ จะโทรหานะพี่เก้น อิอิ

ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก
ไปกะกรูเลย
โดยเฉพาะโปรแกรมตั้งแต่หลังบ่าย 3 แหล่มนัก

ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก

ไปกะกรูเลย
โดยเฉพาะโปรแกรมตั้งแต่หลังบ่าย 3 แหล่มนัก

ไปโลดดดดด... เลิกงานครึ่งวันเผ่นแน่บ 555

ไปคับ มีแผนไปชิว ที่หัวหินอยู่แล้ว ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ...

ตั้งกลุ่ม ตั้งก๊วนไปกันดีไหม ...

ไปพักเซฟเฮ้าท์ เอิ๊กๆๆๆ ...

ปล. สถานที่จัดงานอยู่ไหนหว่า ...

น่าสนหว่ะ ผมมีคอนโดอยู่พัทยาด้วย

save ค่าที่พักไปได้เยอะ :biggrin: :biggrin: :biggrin: