กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:::เจ๊โจ้ค๊าบ...เสาร์17มีที่ให้นอนไม๊:::

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31386
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
น่าสนหว่ะ ผมมีคอนโดอยู่พัทยาด้วย

save ค่าที่พักไปได้เยอะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เอออ ไปด้วย เดียวขับให้ เห็นว่า คอนโดเมิงต้องขึ้นเขา 800 กว่าโค้งนิ

:smile: ครัยปัยถูกก็รีบปัยจองบ้านเอาไว้ก่อนโว๊ยยย....
เจ๊ ทำเบอร์คนดูแลบ้านหายปัยแล้ว.......ฮ่าฮ่าฮ่า

บริเวณระเบียงบ้านชั้นบน..เอาไว้นั่งดริ๊งค์

ห้องนอน..แอร์เย็นๆ ที่นอนนุ่มๆ

บริเวณลานข้างบ้าน จอดรถ

:smile: ครัยปัยถูกก็รีบปัยจองบ้านเอาไว้ก่อนโว๊ยยย....
เจ๊ ทำเบอร์คนดูแลบ้านหายปัยแล้ว.......ฮ่าฮ่าฮ่า

บริเวณระเบียงบ้านชั้นบน..เอาไว้นั่งดริ๊งค์

ห้องนอน..แอร์เย็นๆ ที่นอนนุ่มๆ

บริเวณลานข้างบ้าน จอดรถ
:eeek: วะ..วะ..วะ...ว๊าววววววววววววว....!!!
..กลุ่มคณะปฏิวัติท้างน้านนนนนนนนนน..... :sexy_girl: :wink: :biggrin:

งานเลิก 24.00 น.
หาที่พักไม่ได้ ก้อบึ่งกลับ กทม. เลยแระกัน

:burn: ขอร้องคร๊าบบบบ พี่ น้อง
ม่ายได้ดูถูกนะ..สภาพอย่างที่เคยเป็น
แดกกันเพียบแปร้ แล้วเมิงจาขับกลับ
จอดนอนก่อนแระกานวะ อย่าเสี่ยงเลย
พักนี้เซฟพวกเรา สังเวยกันปัยหลายลำแระ
อย่าให้มันเกิดขึ้นอีกเลยวะ
ขอร้องแล้วนะ ม่ายเชื่อ เด๋วกรูเอาต้นพริกตำๆ
เผาไฟ แมร่งเลย.........:frown:

:burn: ขอร้องคร๊าบบบบ พี่ น้อง

ม่ายได้ดูถูกนะ..สภาพอย่างที่เคยเป็น
แดกกันเพียบแปร้ แล้วเมิงจาขับกลับ
จอดนอนก่อนแระกานวะ อย่าเสี่ยงเลย
พักนี้เซฟพวกเรา สังเวยกันปัยหลายลำแระ
อย่าให้มันเกิดขึ้นอีกเลยวะ
ขอร้องแล้วนะ ม่ายเชื่อ เด๋วกรูเอาต้นพริกตำๆ

เผาไฟ แมร่งเลย.........:frown:
เจ๊ย์ ผมไปดูคอนเสิร์ตนะ ไม่ได้นัดดวลหวดสุรากัน
คงไม่ได้เพียบขนาดน้านนนนน
ว่าแต่มีโรงแรมจิ้งหรีดราคาซัก 500 มั๊ยล่ะ เผื่อจะได้แวะไปนอน

:biggrin: ไอ่เมย์ เมิงพาพี่หมี เค้าปัยนอนที่ เซฟเฮ้าส์

ของเซฟไทย เลยโว๊ยยย...
คิดว่ายังว่างอยู่นะ นอนนั้นแพงบรรลัย

:super: ไอ่ปัด หายหัวปัยเรยนะ

เปนลูก แบบหนัยวะ

อือ ก็งอลพ่ออ่ะ ตอนที่ให้คุยกะที่บ้านอ่ะ แหม ฟ้องแม่หนูใหญ่เลยว่าหนูขับรถเร็ว

ไม่ได้ขับรถเร็วสักหน่อยอ่ะ ขับรถรีบตะหากอ่ะ

ใจร้ายยยย

เค้าเลยงด 1J ไปก่อนเลย

อึกๆ ฮือๆๆๆๆ

ใครจะไปขับเร็วอ่ะ

เลิกแร้ว

เปลืองน้ำมัน ขับช้าๆดูหนุ่มๆดีก่าอ่ะ พ่ออ่ะ:cry:

เจ๊ย์ ผมไปดูคอนเสิร์ตนะ ไม่ได้นัดดวลหวดสุรากัน
คงไม่ได้เพียบขนาดน้านนนนน
ว่าแต่มีโรงแรมจิ้งหรีดราคาซัก 500 มั๊ยล่ะ เผื่อจะได้แวะไปนอน

มี 600 อ่ะสนไหมคะ

ถ้าถูกๆ ก็ขับไปทางชะอำ 20 กว่าโล ซอยข้างโรงแรมแก่นจันทร์ อ่ะค่ะ

ดูสะอาด ถูกหลักอนามัย

ไม่ก็แถวๆชะอำอ่า เพราะว่าหัวหินน่าจะแพงก่า และก้อวันเสาร์(แถมมีคอนเสิร์ต)นี่ ไม่น่าจะ

เหลือห้องที่ถูกอ่ะ

ถ้าถูกๆ ก็ขับไปทางชะอำ 20 กว่าโล ซอยข้างโรงแรมแก่นจันทร์ อ่ะค่ะ

ไม่ก็แถวๆชะอำอ่า เพราะว่าหัวหินน่าจะแพงก่า และก้อวันเสาร์(แถมมีคอนเสิร์ต)นี่ ไม่น่าจะ

สภาพอากาศเป็นไงมั่งคับ รบกวนคนพื้นที่อัพเดททีฮะ
กลัวรามสูร ถล่มเวทีงานจะกร่อย
ได้สุมหัวแดกเหล้ากันอีกแหง 5555

Born to be หว่ะพี่

55555 :dribble: :dribble: :dribble:

สุดท้ายก็แค่>>>>>>>>>>>>]เปลี่ยนที่แดกเหล้าก็เท่านั้น

ปล.ถ้าว่างจิไปด้วย ( อ่านดีๆนี่ กรูยังไม่ได้บอกว่าจะไปด้วยนะ ):sweat:

อือ ก็งอลพ่ออ่ะ ตอนที่ให้คุยกะที่บ้านอ่ะ แหม ฟ้องแม่หนูใหญ่เลยว่าหนูขับรถเร็ว

ไม่ได้ขับรถเร็วสักหน่อยอ่ะ ขับรถรีบตะหากอ่ะ

ใจร้ายยยย

เค้าเลยงด 1J ไปก่อนเลย

อึกๆ ฮือๆๆๆๆ

ใครจะไปขับเร็วอ่ะ

เลิกแร้ว

เปลืองน้ำมัน ขับช้าๆดูหนุ่มๆดีก่าอ่ะ พ่ออ่ะ:cry:

:biggrin: อ้าว..ก็เปนห่วงนี่เว๊ย มานผิดเร๊อะ
แล้วนี่ย้ายมาอยู่ทับแก้ว เปนงัยมั่งหล่ะ เจอผ.อี.ผี ในหอพักยังง่ะ
กลับบ้านเมื่อหรั่ยฟร๊ะ ยัยปัด จาชวนปัยทานราดหน้าหน่อย
คิดถึงนะเนี่ย มีครัยมาจีบ แล้วยัง....ฮ่าฮ่าฮ่า
แต่ดีนะ ใช้เครื่อง 12V. เหมาะแก่การขับกินลม ชมหนุ่มๆ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เห็นจัดทีไรพายุเข้าทุกทีเอาเสื่อฝนไปด้วยนะพี่น้องฮฺๆๆๆ:biggrin:

น่าสนใจนะเนี่ย ไม่ไกลเท่าไรแล้วจะจองยังไงหว่า

คนพื้นที่เซอร์เวย์ให้หน่อยซิจ๊ะ
เด๋วเลี้ยงหนม
0817729909