กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:::เจ๊โจ้ค๊าบ...เสาร์17มีที่ให้นอนไม๊:::

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31386
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยากไปเหมียนกันนะเนี้ย

ติดรถใครไปดีหว่า
เฮ่ยยยยบอกก่อนว่างานนี้ไม่มีบอร์ดี้เซิฟร์ รึเต้นเอาตัวโดดกะแทกกันนะเว่ย รับได้ป่าววะ 5555

สภาพอากาศเป็นไงมั่งคับ รบกวนคนพื้นที่อัพเดททีฮะ
กลัวรามสูร ถล่มเวทีงานจะกร่อย
ได้สุมหัวแดกเหล้ากันอีกแหง 5555

ช่วงนี้อยู่แต่กรุงเทพค่ะ ปิดเทอมม หุหุ เรยไม่รุ้สภาพอากาศเรยย:embarrassed:

:biggrin: อ้าว..ก็เปนห่วงนี่เว๊ย มานผิดเร๊อะ
แล้วนี่ย้ายมาอยู่ทับแก้ว เปนงัยมั่งหล่ะ เจอผ.อี.ผี ในหอพักยังง่ะ
กลับบ้านเมื่อหรั่ยฟร๊ะ ยัยปัด จาชวนปัยทานราดหน้าหน่อย
คิดถึงนะเนี่ย มีครัยมาจีบ แล้วยัง....ฮ่าฮ่าฮ่า
แต่ดีนะ ใช้เครื่อง 12V. เหมาะแก่การขับกินลม ชมหนุ่มๆ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยู่บ้านตลอดอ่ะพ่อ ไม่เคยชวน ฮึกๆ เด๋วพาไปกินอาหารเหนือเอาป่าวววววววว

อร่อยยน้าาาาา

นี่ถ้าไม่เอาของกินมาล่อหนู หนูก้อไม่ไปด้วยหรอกน้าา:wink:

น่าสนใจนะเนี่ย ไม่ไกลเท่าไรแล้วจะจองยังไงหว่า

เออเน้อออ ทำไงอ่า หนูไม่มีเบอร์อ่าา
ขอโทดทีค่า ไปทีไรก้อ เข้าไปถามตลอดอ่ะ ไม่เคยจอง:sweat:

เพื่อนบอกว่า ฝนตกหนักแน่นอน

เหอๆ เอาไงกะมันดี:sweat:
ฝนตกก้อเปียกดิ
คราวที่แร้วไปหัวหิน แจ๊ซ เฟส ฯ
ก้อฝนตกนะ
โรแมนติกดีออก ลมเย็น ๆ ฝนโปรยเป็นละอองงง
อูยยยย