กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
r32 ของผมทำถึงไหนครับ ถ้าใส่ซันรูปแล้วโทรบอกด้วย ขอความคืบหน้าเป็นระยะนะครับ:coolly-0033:
บอบคุณครับ

ขอบคุณครับพี่ยศ ล้อได้แล้วครับ แต่ยืมเขาลองก่อน ยังไงก็ขอพี่เหลิมเขาก่อนสิ้นเดีอน สัก20กว่าๆจะดีเลยจะได้มีเวลามาเก็บงานก่อนจะไปบางแสนครับ:coolly-0004:

ขอบคุณครับพี่ยศ ล้อได้แล้วครับ แต่ยืมเขาลองก่อน ยังไงก็ขอพี่เหลิมเขาก่อนสิ้นเดีอน สัก20กว่าๆจะดีเลยจะได้มีเวลามาเก็บงานก่อนจะไปบางแสนครับ:coolly-0004:
งานบางแสนได้ขับไปอวดแน่นอนคับ.

ศุกร์นี้ จะเข้าอู่เอา Estima ไปขัดสีฉวีวรรน..ซะหน่อย ใครว่างก็เชิญครับ
ไม่แน่จาไปแจมคับป๋ายศ
ยังมะเคยไปเลยอ่ะ มีโปรเจคยักต์ด้วยจิ..อิอิ:coolly-0044:

ขอโทษที..เปลี่ยนแปลงหน่อย ลืมไปว่าวันศุกร์ เป็นวันที่1 ต้องจ่ายเงินเดือนไปไหนไม่ได้ เลื่อนไปเป็น วันเสาร์ที่2 ดีกว่าครับ
ดีเลย...วันนี้ค่อนข้างยุ่งอยู่เหมือนกัน ต้องเร่งเก็บงานเชฟสีขาวส่ง พรุ่งนี้ทางซาดวกคับ

ขอโทษที..เปลี่ยนแปลงหน่อย ลืมไปว่าวันศุกร์ เป็นวันที่1 ต้องจ่ายเงินเดือนไปไหนไม่ได้ เลื่อนไปเป็น วันอาทิตย์ที่3 ดีกว่าครับ
attachment.php

ไฟล์แนบ

98.4 KB · อ่าน: 301
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เข้าหน้าฝน รถเลอะเทอะ ไม่สวย ไม่หล่อ เราเปิดบริการ ล้าง อัดฉีด ด้วย โฟร์ม ให้กับพี่น้องเรา ครับเชิญแวะมาใช้บริการได้ ช่วงนี้โปรโมชั่นพิเศษ ล้างสี ครบ 10 ครั้ง ฟรี... 1 ครั้ง

พี่ยศ เอาแก้มเดิมไปเจาะ ไม่ตีโป่ง ไม่ทำสี
เท่าไรอ่ะพี่

น้าเหลิมคับ.......ช่วยถ่ายรูปตอน สัน-ยะ-กำ รถผมเก็บไว้ให้หน่อยนะคับ ผมจาเอาไว้ดูอะคับ....รบกวนหน่อยคับ ขอบคุณคับ...ไว้ผมจาเข้าไปอีกที

อุอุ และแล้ว ล้างอัดฉีดที่บอกใว้ว่าอยากทำ ก็ได้ทำแล้วสิครับเนีย

อุอุ และแล้ว ล้างอัดฉีดที่บอกใว้ว่าอยากทำ ก็ได้ทำแล้วสิครับเนีย
อุ.อุ..สมใจเค้าหละ ลงมืเอง ซะด้วย เค้าบอกชอบ จะได้ไม่เบื่อ เป็นการออกกำลังกายไปในตัว

ไฟล์แนบ

99.1 KB · อ่าน: 268
น้าเหลิมคับ.......ช่วยถ่ายรูปตอน สัน-ยะ-กำ รถผมเก็บไว้ให้หน่อยนะคับ ผมจาเอาไว้ดูอะคับ....รบกวนหน่อยคับ ขอบคุณคับ...ไว้ผมจาเข้าไปอีกที
เด๋วจาถ่ายใว้ให้ทุกท่าเลย ประมาณกลางทิตย์นี้จะเริ่มลงมือเเร่ะ

ให้ผมก่อนครับ ท่านประธาน ทุกวันนี้ลำบากมากไม่มีรถมาใช้ อู่เฉลิมชาติไม่มีรถสำลองให้ใช้เลยต้องขอบริจากจากเสี่ยเก่งเค้า :coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน