กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พรุ่งนี้ตาเหลิมจะแวะมาเยี่ยม..ที่ศรีราชา เด๋วจะนัดลูกค้ามาคุย เค้าจะทำพลีลูท หน้าS15.. รถคนละตระกูลเลย แถมขับหน้าด้วย..อูยๆๆๆๆ.. ท้าทาย จัง

แบบนี้มันต้องงานเหล็ก

พี่ยศ ผมจะทำให้เป็นเเบบ..ทรานเฟอร์เมอร์ได้ป่ะ...ขับๆอยู่กลายเป็นหุ่นยนต์อ่ะ 555
มาup นะครับ สบายดีไหมพี่ไม่เห็นที่งานมิตตึ้ง...

พี่ยศ ผมจะทำให้เป็นเเบบ..ทรานเฟอร์เมอร์ได้ป่ะ...ขับๆอยู่กลายเป็นหุ่นยนต์อ่ะ 555
มาup นะครับ สบายดีไหมพี่ไม่เห็นที่งานมิตตึ้ง...
เข้าท่าดีเหมือนกันแหะพี่เอก... :coolly-0011:

คันเนี๊ยะ..อยากดึงโป่ง

ไฟล์แนบ

84.1 KB · อ่าน: 84
กำลังดำเนินการ ไฟแน้นอยู่ ไม่แน่อีกไม่นาน อาจจะได้ไปทำรอบคัน

กำลังดำเนินการ ไฟแน้นอยู่ ไม่แน่อีกไม่นาน อาจจะได้ไปทำรอบคัน[/QUOTE
ขอให้ผานเร็วๆน่ะจะได้เจอกัน

ติดปัญหาก็ตรง ไม่มีบุคแบงค์ ไม่มีหลักฐานการทำงาน :coolly-0002:

คนที่ทำอาชีพส่วนตัว ก็เจอปัญหานด้วยกัน..ทั้งนั้นพี่ก็เหมือนกัน ..บุ๊คแบงค์ไม่มี รายได้ไม่แน่นอน พิจารณาลำบาก ไม่เหมือนคนมีเงินเดือน รายได้แน่นอน ประเมินง่าย

คนที่ทำอาชีพส่วนตัว ก็เจอปัญหานด้วยกัน..ทั้งนั้นพี่ก็เหมือนกัน ..บุ๊คแบงค์ไม่มี รายได้ไม่แน่นอน พิจารณาลำบาก ไม่เหมือนคนมีเงินเดือน รายได้แน่นอน ประเมินง่าย

ประมาณนั้นครับพี่ เหนื่อยใจ จะพยามๆต่อไป

รอบนี้ จะเป็น v ให้เต็มๆ น้าเหลิมจัดให้ อิอิ

ดีใจด้วย จะได้สมใจซะที..อยากเจอเด๋ง ซักพักคันแดงเข้าไปเสริมหล่อ เสริมแรง ใส่ครัชซิ่งNismo แล้วคงได้เข้าไป เจอกัน...

โปรเจคนี้ มันประมาณ ปีที่แล้ว ปีนี้ขอให้ได้ทำเถอะ
สาาาาาา...ธุ ช่วยอีกแรง มะวานให้ตาเหลิมไปประมูล เซฟ มา จะเอา 2 คัน ราคาแรงจัง เลยไม่สู้ปล่อยไปก่อน

ทำสีทั้งคัน+ปะผุ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ตอบทางข้อความนะครับ

ทำสีทั้งคัน+ปะผุ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ตอบทางข้อความนะครับ
ต้องเอารถเข้ามาดูครับว่ามันเสียหายมากน้อยแค่ไหน อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคุณที่ช่วยดัน....

ไม่ได้เจอกันนานเลย น่าจะได้เจอกัน วันมิตติ้งอะครับป๋า แล้วหลังมิตติ้ง

ผมก็ถึงจะเอารถเข้าไปทำ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน