กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เชิญสมาชิกมาร่วมแสดงความเสียใจแก่ สมาชิก A31637กัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311238
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เฮ้ย...ยิงกันเลยหรอ

ตกใจมากมาย..รู้สึกเสียใจกับการสูญเสียครั้งใหญ่ของครอบครัวพี่วัฒน์:coolly-0037:

หืมมม เรื่องราวมันเป็นงัยล่ะเนี่ย ยังงัยก็ขอแสดงความ
เสียใจด้วยนะครับ....

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับบบ และขอให้จับคนร้ายมาลงโทษให้ได้ด้วยครับบบ

ตอนนี้เรื่องคดียังไม่คืบหน้าเลย แล้วยังจับคนร้ายไม่ได้ด้วยครับ **ขอขอบคุณกับความคิดเห็นที่มีต่อพี่วัฒน์ครับ***

ขอเป็นกำลังใจให้ึครอบครัวพี่วัตรครับ
ลูกสองคนยังเล็กและกำลังซนอยู่เลย

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ จำคนร้ายมาลงโทษได้เร็วๆน่ะรับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน