กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@เชียงใหม่-โป่งเดือด-ห้วยน้ำดัง-อ.ปาย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เย็นวันเสาร์นี้ไปเส้นทางเดียวกับพี่....จุดมุ่งหมาย อ.ธาตุพนม

เย็นวันเสาร์นี้ไปเส้นทางเดียวกับพี่....จุดมุ่งหมาย อ.ธาตุพนม

หนาวแล้วนะ ธาตุอ่ะ....ภูพานทางดี ขยายเกือบครบทั้งเส้นแล้ว

หมอกบางตอนเช้าๆไม่หนามาก ไม่มีวี่แววตำรวจทางหลวง

หนาวแล้วนะ ธาตุอ่ะ....ภูพานทางดี ขยายเกือบครบทั้งเส้นแล้ว

หมอกบางตอนเช้าๆไม่หนามาก ไม่มีวี่แววตำรวจทางหลวง

ขอบคุณมากครับ..สำหรับคำแนะนำ..ว่าแต่พี่กลับวันไหนอ่ะ..
เอาเซฟไปหรอครับ..

ครับผม...ไม่รู้จะโดนน้ำมันเท่าไร555+
น้ำมันก็ขึ้นเอาขึ้นเอา...

พึ่งกลับมาจากเขาใหญ่ ไม่ค่อยหนาวเลยอ่ะคับ ......

สิ้นปีไหนไปไหนดี....

วีออสหมดไป 3000 กว่าๆ ไป-กลับ + ไหว้พระธาตุ 7 วัด แถม 2 วัดเป็น 9 วัด...

วีออสหมดไป 3000 กว่าๆ ไป-กลับ + ไหว้พระธาตุ 7 วัด แถม 2 วัดเป็น 9 วัด...

ทำบุญใหญ่เลยพี่หนุ่มอิอิอิ..
แสดงว่าปีใหม่นี้คงไม่ไปไหนแล้ว555+เพราะขึ้นเหนือไปอีสานครบแล้ว555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน