กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เซฟระยอง = รวมพลผู้มีใจรัก A31 เขตพื้นที่จังหวัดระยอง และพื้นที่ใกล้เคียง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311109
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เป็นไงหละ ขอ 3 เกียร์ :coolly-0042:
attachment.php

ยู้ฮู!!!!!!!!!!!
อะไรคับพ่อหนุ่ม 32 ว่างๆมาเที่ยวระยองบ้างดิ ขอชม 32 ตัวเป็นๆหน่อย เผื่อพี่จะได้เกิดแรงบันดาลใจมั่ง :coolly-0005:

ซิ่ง ลุย ซ่อง!!!
นี่มัน Concept เจ้าบิ๊กเลย ซิ่งสายล่าง ซิ่งลุยซ่อง :coolly-0026:

เย็นนี้ที่หาด PMY นะคับพี่น้อง บีจะดริ๊ฟโชว์คับ ตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป...เด้อขับเด้อ :coolly-0020:
attachment.php

วันเสาร์ที่ 10 นี้ ขอเชิญเพื่อนพี่น้องชาวเซฟระยองไปร่วมงานมีตติ้งเซฟที่บางแสน โดยขอนัดหมายรวมตัวเซฟระยอง ณ ปั๊มน้ำมัน ปตท. มาบข่า (หน้า AMEZON) ตั้งแต่เวลา 15.00 น. และจะเริ่มล้อหมุนเวลา 15.30 น. สมาชิกเซฟระยองไม่ควรพลาด รอบนี้จะมี SKYLINE 32 GTR ไปร่วมงานด้วย 3 คัน (นำทีมโดยบอมตัวหลอนตัวแรง)

รบกวนชาวเซฟระยองโทรมารายงานตัวที่ผมด้วยนะครับ

:coolly-0010:บอร์ดโน้นกำลังด่าพวกแซดวันมิตติ้งตอนกลับบ้าน ดีนะเซฟยองเราไม่มีคัยแซด ฮิฮิ

:coolly-0010:บอร์ดโน้นกำลังด่าพวกแซดวันมิตติ้งตอนกลับบ้าน ดีนะเซฟยองเราไม่มีคัยแซด ฮิฮิ
เราขับกันสุภาพก็ดีแล้ว เป็นระเบียบ ทั้งขาไปและขากลับ :coolly-0031:

ขอปรบมือให้ดังๆครับน้ายอด ขับเรียงๆกันมา มันดูขลัง ดูน่าเกรงขามดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน