กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เซฟระยอง = รวมพลผู้มีใจรัก A31 เขตพื้นที่จังหวัดระยอง และพื้นที่ใกล้เคียง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311109
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วิ่งดีกว่าเดืมเยอะเลยพี่ ดึงดีรุ้สึกได้เลยอ่ะ ประหยัดก่าเก่ามากเลย นึกว่าจะกินกว่าเดิมสะอีก
ของดี ราคาถูก ดีใจด้วยที่ได้ไปครอบครอง :coolly-0029:

สวัสดีปีใหม่พี่น้องทุกท่าน เมื่อคืนไปเค้าเด่าที่ไหนกันมาบ้าง

สวัสดีปีใหม่นะครับพี่ๆทุกคน ผมชื่อโตครับ
อยากเข้ากลุ่มระยองด้วยครับ นัดเจอกันที่ไหนกันบ้างครับ
ผมพักอยู่สายล่าง ถนนราษฎร์บำรุง เซฟสีทอง
เจอกันทักบ้างนะครับ

สวัสดีปีใหม่นะครับพี่ๆทุกคน ผมชื่อโตครับ
อยากเข้ากลุ่มระยองด้วยครับ นัดเจอกันที่ไหนกันบ้างครับ
ผมพักอยู่สายล่าง ถนนราษฎร์บำรุง เซฟสีทอง
เจอกันทักบ้างนะครับ
โทหาพี่ได้เลยคับ วันนี้มีแน่นอน :coolly-0034:

คืนวันศุกร์ที่ผ่ิานมาสนุกมากครับ ที่สำคัญขอบคุณพี่ยอดมากครับ
ที่ติดกล่องไฟหน้ามาด้วย ผมกำลังหาอยู่พอดีเลย:coolly-0033:

คืนวันศุกร์ที่ผ่ิานมาสนุกมากครับ ที่สำคัญขอบคุณพี่ยอดมากครับ
ที่ติดกล่องไฟหน้ามาด้วย ผมกำลังหาอยู่พอดีเลย:coolly-0033:
โชคดีไป พอดีเพิ่งยกหน้าตัดมา วันต่อมาที่สวนศรีเมือง บอกได้เลยว่าเต็มคราบคับ วันอาทิตย์เลยนอนยาวเบย :coolly-0034:

วันนี้คนที่ไปสนามกีฬาในร่มพัทยาคงถูกใจ อิ่มตากันไปหลายคนเลยซินะ อิอิ

เงียบจังเลย วันที่ 2 มีนา ไปเที่ยวสนามกีฬาพัทยากัน งานเปิดตัวกลุ่ม ERDM (East Relations Drift Mania) :coolly-0003:

กิจกรรมเพิ่มเติมของกลุ่มภาคตะวันออก ; ปัจจุบันมีการก่อตั้งกลุ่มดริ๊ฟภาคตะวันออกขึ้นมา ชื่อกลุ่มว่า E.R.D.M ย่อมาจาก East Relations Drift Mania มีนักแข่งมากหน้าหลายตา มาร่วมให้คำแนะนำในการสอนด้วย โดยมีกิจกรรมดริ๊ฟที่สนามกีฬาราชพฤกษ์ พัทยาใต้ จัดทุกวันเสาร์แรกของทุกเดือน ตั้งแต่เวลา 16.00 น. เป็นต้นไปครับ
attachment.php

<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/mU9UHwknZow" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

หากเพื่อนๆท่านใดสนใจ อยากจะหัดดริ๊ฟ อยากจะมาซ้อมดริ๊ฟ เชิญได้เลยนะครับ

เดือนหน้าไปใหม่ ดูอย่างเดียว คิคิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ลูกชายจวนจะศัลยกรรมเสร็จแล้ว เดือนหน้าจะได้ขับไปจอดดู..อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน