กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เตะบอลกระชับมิตรเสาร์นี้ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เสาร์นี้ 8-3-2551 เจอกันนะครับ สนามเดิม....เวลาเดิม

รายละเอียด : 7 คน สนามหญ้าแท้ (เล็กกว่าสนามใหญ่ 11 คนนะ)
สถานที่ : สนาม Shooter (NFC) ถนนสุคนธสวัสดิ์(สตรีวิทยา 2)
Website : http://www.nfc-nawamin.com
แผนที่ : http://www.nfc-nawamin.com/map001.html
เป็นสนามที่อยู่ใกล้ทางด่วนรามอินทรา

สู้เค้าเซฟ-ไทย

ปล.ป๋าลองเอาน้องไอ มาด้วยนะ.... :smile:

ครับเด้วบอกให้เสาร์นี้.....

เสาร์นี้ ( 5/4/51 ) เตะกันตอน 6 โมง
ที่สนามลาดพร้าว 71 ใกล้ ๆ อู่พี่จบคั๊บ

เด๋วมาแจ้งข่าวนะครับ ว่าจะเตะกันไหมเสารนี้...

โถ ๆ ๆ ๆ
NIKE TOTAL90 สภาพคลองถมของกรู
แม่งเตะแม๊ตช์เดียว ปากเป็นเป็ดเลย
:cry: :cry: :cry:

โถ ๆ ๆ ๆ
NIKE TOTAL90 สภาพคลองถมของกรู
แม่งเตะแม๊ตช์เดียว ปากเป็นเป็ดเลย
:cry: :cry: :cry:

เอา ตกลงเมิงลงเล่นแล้วช่ายมะเนี้ย :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สนามหญ้ารึว่าดินล่ะ จะได้หารองต้าวไปถูก
อ้อ ..ไปสนามไม่ถูกครับ แป่วววววว.

เอา ตกลงเมิงลงเล่นแล้วช่ายมะเนี้ย :biggrin: :biggrin: :biggrin:
ถามไอจู๊ซดูได้
ว่าลิเบอโร่ตัวกลั่น เค๊าเล่นกันยังงัย
ปีกตัวจี๊ดของทีด้า ถึงกะหงอย
555++

ถามไอจู๊ซดูได้
ว่าลิเบอโร่ตัวกลั่น เค๊าเล่นกันยังงัย
ปีกตัวจี๊ดของทีด้า ถึงกะหงอย
555++

กรูเชื่อแระ.... :biggrin: แล้วเสาร์นี้จะเล่นกันไหม

สนุกดีครับ กดไปซะหลายเม็ด จำไม่ได้เลย:smile:
มีอีกบอกนะ แต่ต้องหาร้องเท้าก่อง ยืมเขาเล่นบ่อยๆ เกรงใจ:sweat: แต่ใส่เตะดีมากเลย ของยืมเนี้ยขอบอกๆ :biggrin:

สนุกดีครับ กดไปซะหลายเม็ด จำไม่ได้เลย:smile:
มีอีกบอกนะ แต่ต้องหาร้องเท้าก่อง ยืมเขาเล่นบ่อยๆ เกรงใจ:sweat: แต่ใส่เตะดีมากเลย ของยืมเนี้ยขอบอกๆ :biggrin:

เอ๊า นี้ก็ไปกะเค้าด้วยรึเนี้ย ที่เราไม่อยู่มากันใหญ่เลย555++
ดี ๆ มากันเยอะ ๆ ที่ผ่าน ๆ มาไปยืมตัวtiida เค้า อายจิง ๆ :biggrin: :biggrin:

ไม่ได้ดวลเกือกกันนานแล้วนา....
เสาร์นี้ว่าไง (26-4-2008)เตะบอลกันไหม
จะได้ไป ชักชวนชาวคณะตำบล tiida ใว้ก่อนล่วงหน้า.... :smile: :smile: :smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน