กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เตะบอล....อาทิตย์นี้ 4-5-2551

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
กลัวไม่เห็นกันขอขึ้นกาทู้ใหม่นะ........:biggrin:

มีข่าวด่วนมาครับ จาก ทีด้า

ทางนาวาร่า จัดงาน Navara Expo ที่มหาลัยรัตนบัณฑิต ลาดพร้าว
แล้วเชิญทีด้าไปแข่งบอลด้วย

http://www.tiida-club.net/smf/index.php?topic=7360.0

และทาง ทีด้าก็ได้มาชวนเซฟ-ไทยไปรวมทีมกะทีด้าเป็นทีมเดียวเพื่อเตะ กะ นาวาร่าครับ ใครสนใจไปมั่ง รายละเอียดตามนี้เลย

อาทิตย์ 4 พ.ค.2551

เวลาแข่งขันประมาณบ่ายสองโมง 14.00 ครับ แข่งในสนามหญ้า 7 คน ผู้ที่จะเข้าร่วมแข่งขัน ให้มาถึงก่อนเวลาแข่งนะครับ เตรียมชุดและรองเท้ามาให้พร้อม เสื้อสีอะไรก็ได้ยกเว้นสีน้ำ้เงินกับสีขาวครับ เพราะ Navara club เขาจองไปแล้วครับ ใช้เวลาแข่งประมาณ 20 นาที เปลี่ยนตัวได้ตลอดเวลาไม่มีจำกัดครับ ดังนั้นขอให้มากันเยอะๆ ได้เล่นทุกคนครับ แล้วเจอกันครับ

ปล.ทีมเราได้พูดคุยเบื้องต้นกันแล้วนะครับ มากันด้วยนะ :biggrin:

<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน