กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เที่ยวทะเลกันมั๊ยครับ 2 เม.ย. 54 ขับเป็นขบวน ชวนกันไปทะเล

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31388
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไม่มีไรมากคับ แค่ TBO1 แท้ยุ่นสวยๆ อิอิ
ฮึ๋ยยยย่ะห์ มันยังมีเหลืออีกหรอ ไม่เห็นนานแล้วนะ กระซิบราคาทาง PM หน่อยสิพี่ ฮี่ๆ:coolly-0033:

ฮึ๋ยยยย่ะห์ มันยังมีเหลืออีกหรอ ไม่เห็นนานแล้วนะ กระซิบราคาทาง PM หน่อยสิพี่ ฮี่ๆ:coolly-0033:
ไม่ขาย จะเอามาส่ายยยยย ด้ายมามะวานนี่เอง..ยังร้อนอยู่เรย
attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
งี้ครับ ไม่ได้สัมผัสบรรยากาศแบบนี้มานาน

เซฟไทย ไปไหนก็เฮฮาปาร์ตี้ อบอุ่นกันเหมือนเดิม

คราวหน้ามาเยือนกันใหม่ครับ

งี้ครับ ไม่ได้สัมผัสบรรยากาศแบบนี้มานาน

เซฟไทย ไปไหนก็เฮฮาปาร์ตี้ อบอุ่นกันเหมือนเดิม

คราวหน้ามาเยือนกันใหม่ครับ

รองานแต่งพี่ไงค๊าาาา 5555:coolly-0045:

โอ้ หายากนะ ทริปที่จะมีภาพรถผมแจมอยู่ด้วยอ่ะ 5555 :coolly-0009:
ขอบคุณภาพสวยๆเช่นเดิมครับ
ใช่เลย...เป็นภาพที่หาดูได้ยาก มาก ถือว่าเป็นของหายาก นานมากที่พี่ไม่เคยเห็นรถป้องเลย..เคยคิดว่า..เมื่อไหร่น้อ.. ป้องจะมารับพี่ไปมิตติ้งจะได้นั่งซักครั้ง..ภาพนี้พี่ชอบมากๆ..ให้ความรู้สึกดี อบอุ่น(โดยเฉพาะคนที่ถูกกระชับไว้ในอ้อมกอด คงจะรู้สึกดีที่สุด)และไม่รู้จะมีโอกาสแบบนี้อีกรึป่าวววว....

ใช่เลย...เป็นภาพที่หาดูได้ยาก มาก ถือว่าเป็นของหายาก นานมากที่พี่ไม่เคยเห็นรถป้องเลย..เคยคิดว่า..เมื่อไหร่น้อ.. ป้องจะมารับพี่ไปมิตติ้งจะได้นั่งซักครั้ง..ภาพนี้พี่ชอบมากๆ..ให้ความรู้สึกดี อบอุ่น(โดยเฉพาะคนที่ถูกกระชับไว้ในอ้อมกอด คงจะรู้สึกดีที่สุด)และไม่รู้จะมีโอกาสแบบนี้อีกรึป่าวววว....

รูปถ่ายเซฟจอดริมทะเลตามแนวต้นสน ให้บรรยากาศดีครับ

ผมเคยมาถ่ายตอนเล่นเซฟใหม่ ๆเห็นแล้วคิดถึง:coolly-0033:

ทริปนี้ถือเป็นทริปแรกเลย ที่รถผมได้ร่วมขบวนไปด้วย(งานอื่นนั่งรถชาวบ้านเค้าไปตลอด เหอๆ)
แต่หลายครั้งที่ผ่านมา จะมีเหตุให้รถพังตลอด ไม่ว่าจะเป็นเอารถกลับบ้านที่จันท์เองช่วงวันหยุดปีใหม่หรือสงกรานต์จะมีเหตุตลอด
จำได้เลยว่างานควอเตอร์ไมล์2ปีที่แล้ว สตาร์ทรถวอร์มเจ็ดโมงเช้า เตรียมไปเจอกันที่จุดนัดพบ
พอกำลังจะเปิดรั้วบ้าน เห็นน้ำเขียวๆไหลออกมา เท่านั้นแหละ ปั๊มน้ำรั่ว จบเกมส์เลย
และไม่เว้นแม้กระทั่งรอบนี้ หม้อน้ำรั่วก่อนวันไปสองวัน
วิ่งหาหม้อน้ำให้วุ่น เพราะไม่อยากใช้หม้อเดิมแล้ว(โดนพับหลอดไปสองหลอดแระ)
แต่ด้วยความที่อยากไปจัด แล้วก็รับปากไว้แล้วด้วย เลยเอาก็เอาวะ
ซ่อมอีกรอบก็ได้ สุดท้ายก็ได้ไป แต่ก็เสียดาย ที่ไม่ได้ขับกันเป็นขบวนไปพร้อมคนอื่นๆเค้า ขากลับเลยไปเรื่อยๆ รอๆกัน ชอบครับ

มีทติ้งงานหน้า แก้ตัวใหม่ครับพี่ยศ ผมยอมไม่กินเหล้า เพื่อให้พี่นั่งจิบๆตลอดทางเลย 555 :coolly-0003:

ทริปหน้าวางแล้ว
วังน้ำเขียว เขาแผงม้า
แล้วต่อด้วยกายจนบุรีริมแคว
555
:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน