กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เบืื่อพวกแอบอ้าง ระวังจะชื้อ Cefiro a31

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31723
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31723

Cefiro-Thailand Members
พอดีมีพี่ๆๆเห็นรถผมลง ขายใน ตลาดรถ ในราคา 125000
แต่โอนไม่ได้ยังไงไม่รู้ ลงขายได้ 125000 สภาพ รถผมทำไป
500.000 ก็เลยมาบอก ผมเคยลงขายแล้วก็จริง แต่ผมเคยลง
ขายจริงในราึคา 450.000 แมร่ง ก็อปรูปรถผมไป
ลง เวป ตลาดรถ
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=629781
ผมอยากรู้ตัวจัง ทำเพืออะไร ทำเพื่อหลอก คนทีอยากได้รถผมหรือ
ป่าวก็ไม่รู้ ระวังด้วยคับ ตอนนี้รถคันนี้ไม่ขายแล้วคับ เอาให้ลูกดูว่า
พ่อมันบ้าทำรถขนานไหนคับ ผมแค่ถอดของออกไปใส่ กระบะเท่านั้น
เดียวเก็บเงินได้ จะมาทำต่อ ยังไงก็ไม่ทิ้งคับ เราเกิดมากับ เราต้องทำให้ดีทีสุด

ระวังด้วยคับ รถคันนี้มีเล่มสามารถ โอนได้ ขับได้และรถเป็นชื่อ ผมเองเลย คับ
ขอบคุณคับทีเสียเวลาอ่าน

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

<table cellspacing="0"><tbody><tr class="odd"><td class="column1"]A31 สีขาว รถหลุดจำนำ สภาพวัยรุ่น เอาไปเก็บ ช่วงล่าง จบหมด</td></tr><tr><td class="column1">
1993 NISSAN, CEFIRO 2.0 โฉม 24 v
สีขาว เกียร์ธรรมดา ติดแก๊ส LPG
ทะเบียน กรุงเทพฯ
ราคา <big]125,000</big> บาท

ขาย a31 สภาพจบๆๆ
เครื่อง 1Jเทอโบเดิม
เครื่องเพิ่งวาง
ภายนอกทำครบทุกอย่าง
ไฟซีนอน คู่
รถโอนไม่ได้ แต่ มีเล่มเขียว ไปตามโอนเอง</td></tr><tr class="odd"><td class="column1">จุดนัดดูรถ กรุงเทพฯ, บางขุนนนท์ ถนนจรัญ 13</td></tr><tr><td class="column1">
ผู้ขาย ชนะชัยต์ <<<ไอสาดนี้อย่างรู้จังว่าใคร
โทร ***จองแล้ว***<<<<ใครเคยติดต่อมันอยู ขอเบอร์ผมหน่อ

ข้อมูลล่าสุด 3 วัน
.คุณเป็นผู้เข้าชมคนที่ 627

</td></tr></tbody></table]
<table width="100%" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td align="center"]
ดูราคากลางรถรุ่นนี้»
สำหรับผู้ขาย ปรับราคา เพิ่มรูป จองแล้ว ขายแล้ว

สำหรับผู้ซื้อ ***ระวัง อย่าโอนเงินมัดจำก่อนเห็นรถจริง
เอกสาร มัดจำ ซื้อขาย มอบอำนาจ โอนรถ[หน้า/หลัง]

</td></tr></tbody></table]​

<table style="cursor:pointer" width="100%" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td align="center"]
CPic.aspx

</td></tr><tr><td align="center"]
CPic.aspx

</td></tr><tr><td align="center"]
CPic.aspx

CPic.aspx

CPic.aspx

CPic.aspx

CPic.aspx

CPic.aspx

CPic.aspx
</td></tr></tbody></table]

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
พวกนี้มันเอารูปรถเราไปลง เพราะจะหากินให้ลูกค้าที่สนใจโอนเงินมัดจำไปให้มันแล้วก้อเชิดหาย แล้วเดี๋ยวก็จะเปลี่ยนเบอร์โทรใหม่หาแดกไปเรื่อยๆ

แมร่งหาแดรกกันงี้เรยเรอะ.. เจี้ยจิงๆ :coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ร่ะวังๆกันหน่อยนะคับพี่น้องงงงง....

มันจะหลอกใครเค้าอ่ะไม่เท่าไรหรอกครับ
กลัวว่ามันจะเอาทะเบียนเราไปสวมคันอื่นอ่ะเด่ะ
เดี๋ยวนี้มันยิ่งหาแ_กกันง่ายๆอยู่ด้วย
เรื่องดีๆมันไม่ค่อยทำ เรื่องhereๆนี่ถนัดกันจัง

เห็นแล้วครับ ตกใจมากๆกะจะลากลิ้งมาถามอยู่แล้วเชียวว่าเกิดไรขึ้น 125000บ.ถอดของขายได้มากกว่าเยอะ :coolly-0007:

ตอนนี้รถคันนี้ไม่ขายแล้วคับ เอาให้ลูกดูว่า
พ่อมันบ้าทำรถขนานไหนคับ ผมแค่ถอดของออกไปใส่ กระบะเท่านั้น
เดียวเก็บเงินได้ จะมาทำต่อ ยังไงก็ไม่ทิ้งคับ เราเกิดมากับ เราต้องทำให้ดีทีสุด

ชอบประโยคนี้จังครับ

นั้นไง ผมว่าแล้ว ทำไมมันขายถูกจังเกือบแล้ว ดีนะจำรถได้ว่าเคยขายแต่ไม่ใช่ราคานี้ เล่นซะงง เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน