กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปรียบเทียบหน่อยคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย balltt141
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

balltt141

Registered
คือผมใช้แก๊สหัวฉีดของ hana แต่ตอนนี้กล่องมันพังเลยจะเปลี่ยนกล่องใหม่คับ ไม่รู้ว่ากล่องแก๊สของ kme กับ ag ตัวไหนดีกว่ากันคับแล้วถ้าทำเผื่ออัฟสเตปด้วยตัวไหนเป็นยังไงและตัวไหนน่าเล่นกว่ากันคับ ราคาประมาณเท่าไหร่คับ rb25bo

KME น่าเล่นกว่าครับ แต่จะมีปัญหาเรื่องตัวบอกระดับแก๊สที่อยู่กับถัง ถ้าเป็นถังธรรมดา แต่ถ้าเป็นถังมัลติวาวล์ก็ไม่มีปัญหาสามารถเปลี่ยนเอาของที่เขาให้มาใช้ได้เลย

KME น่าเล่นกว่าครับ แต่จะมีปัญหาเรื่องตัวบอกระดับแก๊สที่อยู่กับถัง ถ้าเป็นถังธรรมดา แต่ถ้าเป็นถังมัลติวาวล์ก็ไม่มีปัญหาสามารถเปลี่ยนเอาของที่เขาให้มาใช้ได้เลย
น้ารับทำหรือเปล่าคับเท่าไหร่คับ ของผมไม่รู้ว่าเป็นถังอะไรคับมันมีเกร์วัดแก๊สแล้วก็มีวาร์วเติมกลับวาร์วปล่อยอะคับ....

น้ารับทำหรือเปล่าคับเท่าไหร่คับ ของผมไม่รู้ว่าเป็นถังอะไรคับมันมีเกร์วัดแก๊สแล้วก็มีวาร์วเติมกลับวาร์วปล่อยอะคับ....

ถ้าตามที่อธิบายมามันเป็นถังธรรมดาครับ ในโปรแกรม6สูบของ KME มันไม่สามารถเลือกค่าของเกจ์วัดระดับได้ครับ โดนมาเองแล้วจากที่เคยติดตั้งมา ผมน่ะรับทำครับแต่คงต้องยกชุดหน้าทั้งหมด ไม่ใช่เปลี่ยนแค่กล่องอย่างเดียว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน