กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปลี่ยนแก๊สเป็นระบบหัวฉีด ใช้ถังเดิมได้มั้ย ?

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย xxjayzaxx
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

xxjayzaxx

Registered
คือตอนนี้ ใช้ cefiro(a31) เครื่อง 1jz Ge ฝาดำ ครับ
แล้วก็ใช้แกสเป็นหม้อต้มหัว mixer ครับ อยากทราบว่า ถ้าจะเปลี่ยน เป็นระบบหัวฉีด
โดยใช้ถังเดิม ได้มั้ยครับ ถังเดิมประมาน 55 ลิตร แล้วราคาค่าเปลี่ยนจะประมาณเท่าไหร่

ขอบคุณมากครับ

ใช้ได้ครับ เปลี่ยนเฉพาะชุดหน้าทั้งหมด ส่วนราคาขึ้นกับยี่ห้อชุดแก๊สครับ

ช่วยประมาณราคา ให้หน่อยได้มั้ยครับ ถูกสุด-แพงสุดเท่าไหร่ กลัวโดนร้าน โขก ^^

ขอบคุนมากครับบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน